เก็บตกขอบสนาม 4 Ptt-msl 4Cycle kart

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 8 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. namekungkub

namekungkub New Member Member

23
    0
    0
    เขินจัง:eek:

2. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0

แหมๆๆ สอนกันบ้างสิครับ ทำยังไงถึงมีสาวมานั่งข้างรถบ้างหนะครับ โอ้ว..เด็กเทพ

3. lemongirl

lemongirl New Member Member

4
    0
    0
    อ่ะนะ อยากมีหนุ่มๆๆ มานั่งข้างรถบ้างอ่ะ

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ไม่ต้องเลยน้อง วันก่อนพี่ขอกับผู้ปกครองเราเรียบร้อยแล้ว :D:D

5. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    พี่ครับมันถูกต้องตามทำเนียม แต่มันไม่ถูกใจน้องๆนะครับ:D:D:D

6. กำนัน

กำนัน New Member Member

63
    1
    0
    :cool: เป็นไง หล่อไหม ช้ำรักนี่มันเก่งจริง ขนาด พี่โป้งอยู่ช้างๆ ยังไม่รู้เลย
    เขินเลยมีคนเห็นแล้ว

7. Nichasil

Nichasil New Member Member

4
    0
    0
    ไอ้หนวดเพื่อนผมชื่อ ดอน ครับ ทำฟาร์มสุนัข ใครสนใจติดต่อได้ครับ Huskey และ Beagle

8. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ลูกชายอยากได้ Huskey มากๆ แต่พ่อมะม่ายมีตังค์ซื้อห้ายอ่ะคับ :)

9. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    โหย ระดับ พี่แล้วรวยหุ้นทุกวัน ไม่มีตังได้ไงอะค๊าปปป....:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้