T_T และแล้วที่เคยได้ฟังๆมาก็เจอจริงๆ " ติดแผ่นป้ายเลขทะเบียนไม่ถูกต้องตามกฏกระทรวง " ใครเคยโดนมั่งคร

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย abadahey, 7 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kaijin

kaijin New Member Member

234
    4
    0
    ผมคิดมานานแหละว่า ทำไมตำรวจทางด่วน ต้องมาดักรอกินหน้าด่านด้วยฟะ ตำรวจจราจรจาไม่ว่าเลย แต่มาเจอทางด่วน เสียตังค์ขึ้นทางด่วนแล้วยังต้องมาจ่ายให้ตำรวจทางด่วนอีก สุโค่ยยยย.....

2. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    ขยันแต่เรื่องชั่วๆนะมึง

3. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ใช่คับ เข้าด่านเก็บตังปุ๊บ มันแอบหลังคู้เดินออกมาโบกเข้าซ้ายเลย - -"
    พับผมก็ไม่ได้พับ ซวยจริง แล้วผมไม่ได้ให้ใบขับขี่ไป ให้บัตรประชาชนไป แล้วเอาใบสั่งมา
    จะมีผลอะไร หรือป่าวคับ มันจะเอาเข้าระบบมั้ยครับ ต่อทะเบียน ได้ปรกติหรือป่าว รบกวนทุกท่านด้วยครับ มี 2 ใบ ละ เจอ ตรงด่านเก็บตังค์ทั้ง นั้น
    :confused::confused::confused:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้