++เอารถไปทำสีเลยแถมโป่งมาด้วยคับลงให้ดูแก้เซ็ง55++

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย Manky black, 7 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    สี สวยๆทั้งนั้นเลย แหล่มๆเว้ยยยยยยยเห็นแล้วอยากเปลี่ยนสี

2. Manky black

Manky black New Member Member

202
    2
    0
    แดงกะเทา น่าสนใจ ขอบใจมากนะโอ้ค มีอีกป่าวจัดมา55

3. itsaraphong_1483

itsaraphong_1483 New Member Member

6
    0
    0
    สีเทาอีกเสียง

4. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    สีเทาเลยพี่ อิอิ

5. Manky black

202
    2
    0
    จัดไป ขอบคุณมาก

6. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ท่าทางเทาจะสวยมากมายอีกเสียง >.<

7. Manky black

202
    2
    0
    ขอเจาะช่องรับลมเทอร์โบนิดนึงคับ

แล้วไอ้สีเทาในรูปนั่นมันเบอร์ไรหว่า งง ใครรู้ช่วยที ขอบคุงจ้า

8. kitsada07

369
    2
    0
    น่าเอาสี นี้นะแปลก ดีอิอิอิ

9. BiG FaT

510
    4
    0
    เป็นอะไรที่ใช่

10. Manky black

202
    2
    0
    ขอบคุงจ้า

11. Manky black

202
    2
    0
    ...

12. Manky black

202
    2
    0
    ได้สีกะแล็กเกอร์มาแล้วจ้า เลิกปวดกระบาลเรื่องสีซะที55

13. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    อยากทำฝากระโปรงแบบพี่มั่งอ่ะ แหล่มเลย

14. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    พี่โอ้คคิดเหมือนผมเลยย

เล็งอยู่

อิอิ

:D:D

15. Manky black

202
    2
    0
    สนป่าวโอ้คเด๋วโป้รอไว้ให้ พี่ว่าจาไปเอาเคฟล่าอะ55ถ้าจาเอาโทรมา 084-6747113

16. GujaSaddZz

387
    4
    18
    เท่าไหร่อะคับพี่

พี่โอ๊คไม่เอาบอกผมด้วยนะ

สนใจคับ

เอาฝากระโปรงรถแรงมาใส่เผื่อรถผมจะแรงมั่ง

อิอิ

:D:D:D

ผมชื่อ Ten นะคับ

ไม่ทราบจำได้ป่าวว เคยเจอพี่ครั้งนึงตอนผมไปมี๊ตครั้งแรกอะคับ

รู้สึกจะที่แหลมเจริญซีฟู้ดด

17. BiG FaT

510
    4
    0
    สรุปเลือกทำสีอะไรเหรอพี่แบ๊งค์

18. BiG FaT

510
    4
    0
    เห็นแว็บๆเหมือนยางคู่หลังใส่กลับทางนะพี่

19. CATPER

CATPER New Member Member

3
    0
    0
    อยากได้โช้ค k-sport มั้งจัง
    แต่ของผมเอามาใส่ท่าทางจะต้องระเบิด ค้ำโช็ค AC
    ทำไงดีหว้า อยากได้ก็อยากได้

20. Manky black

202
    2
    0

หวัดดีคับเทน รถสวยจังนะเมื่อไหร่จามามีทกันอีกอยากเห็นๆ แต่รถผมไม่แรงนะพอขับสนุก55 ยังไงก็โทรมาคุยกันนะคับ

21. Manky black

202
    2
    0
    ขอบคุณมากหมูตาดีมาก ตกลงพี่เอาสี steel grey อะคับ ยังไม่รู้จาออกมาเป็นไงเลย แต่ซื้อมาแล้ว55

22. Manky black

202
    2
    0
    หวัดดีคับพี่วันนี้อุตสาห์มาเยี่ยมในนี้เลย ถอดค้ำโช้คขายคับพี่5555555ถ้าจาได้หลายตัง55

ปล.พี่catper นี่แหละคับพี่น้อง ที่ผมเล่าให้ฟังวันที่ไปมีทกันที่ yes ว่ายก sun roof ให้ผมทั้งบาน เพราะของผมซื้อมาเสียอะคับ ต้องขอบคุณมากๆเลยคับ มาเยี่ยมกันบ่อยๆนะคับพี่

23. Manky black

202
    2
    0
    ต้องขอขอบคุณเซฟด้วยนะคับที่ช่วยเหลื่อเรื่องฝากระโปรงเคฟล่า และน้องปาล์ม ร้านautopart online ด้วยที่สั่งโช้คให้
    ขอบคุณมากๆคับ

24. OakarK

428
    5
    0
    น่าสนใจมากเลยพี่ แต่ผมอยากได้รูระบายข้างซ้ายอ่ะพี่ มันจะแหล่มมากเลย ตรงกรองอากาศพอดี :D:D:D

25. OakarK

428
    5
    0

ถ้าเท็นสนใจจัดก่อนเลย ของพี่อยากได้รูอีกด้าน แต่เห็นงานแล้วอยากทำมากเลย อิอิ :D:D:D

26. OakarK

428
    5
    0
    ต้องขอคาราวะในความมีน้ำใจของพี่เลยครับ อิอิอิอิ

จำผมได้มั้ยครับพี่เคยเจอกันตอนมีทติ้ง 5 ปี BMS อ่ะครับ

ผมว่าพี่จำไม่ได้แล้วแน่เลยนานมากแล้ว 55+ :D:D:D

27. Manky black

202
    2
    0
    พ่นแว้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 สิงหาคม 2009
  28. OakarK

428
    5
    0
    สีนี้อย่างหล่ออ่ะพี่ สวยมาก

29. GujaSaddZz

387
    4
    18
    งามมเลยยยย

พ่นละเพิ่งจะเห็นโป่งหน้าชัดๆ

สวยมากเลยคับพี่

:D:D

30. kitsada07

369
    2
    0
    สวยยยยยยยยยยย จังเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้