< ผลการแข่งPTT-MSL 4CYCLE สนามที่ 4 >

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 4 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18

ยังจะมาทำให้ยิ่งแ..้น....อีกนะ แค่นี้ก็เศร้าแล้ว

ฝากไว้ก่อนนะโอ.....ยะ

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ไม่ต้องเกรงใจครับ ทั้งใหญ่ และ ยะ
    คนละอ่างกำลังพอดีคำ

3. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    เอารถผมไป ปู้ยี่ ปู้ยำ เมื่อ สนาม3 ....
    ก็น่าจะให้ผมด้วย ก็ได้คับ ... เฮียใหญ่

4. namekungkub

namekungkub New Member Member

23
    0
    0
    ขอบคุณคับลุงไก่และพี่ๆและภาพสวยๆบรรยากาศสนุกสนานกับประสบการณ์ดีๆที่สนามนี้มัมส์....

ไม่รู้ว่าที่นี่มีปาปารัสซี่ด้วยมีแอบถ่าย555

อย่างนี้ก็มีคนรู้ลายผมหมดเลยคับพี่ ๆอย่าแอบอิจฉาหล่ะ555

^______^

5. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    เนมคุง นี่ร้ายกาจ มีเรซซิ่งไลน์ ทั้งใน และนอก แทรค

ภาพมันฟ้อง
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กรกฎาคม 2009
  6. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    รูปเนมคุงshotนั้น ได้อารมณ์ "แฟนฉัน" จริงๆอะ
    Lucky in love นะ เนมคุง
    คราวหน้า เช่ารถสปอร์ตเปิดประทุนคันเหลือง พาน้องนั่งชิวๆเลยละกัน
    (ได้บัตรขับฟรีไปแล้ว ใช้ให้เป็นประโยชน์ซะ....)

7. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D ขอขอบคุณเพื่อนๆสมาชิก ชาว 4CYCLE KART ทั้งหมด ที่ร่วมแข่งกับงานแข่งสนามนี้ ขอแสดงความยินดีกับ นักแข่งทุกท่านที่ รับตำแหน่ง 1-3 ของทุกรุ่น และ นักแข่งที่ผ่านการแข่งขัน ทั้งหมด
    สนุกทุกรุ่น สร้างสีสัน และพร้อมโชว์ฝีมือกันเต็มที่
    ขอปรบมือให้ นักแข่งหน้าใหม่ อย่าง เซ็ง และ เฮง ที่เตรียมรถ และทีมแข่ง มาพร้อม รถแรงมากๆ
    ดีครับ พัฒนากันไป อีกหน่อย รุ่น Open จะแรงมากๆขึ้น.....
    เจอกันสนามหน้า ที่ SC Motorsport สนามโกคาร์ท สระบุรี 6 ก.ย แน่นอน ห้ามพลาด.....

8. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แน่นอน....:D

9. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ยินดีกับผู้ที่เข้าร่วมการแข่งขันทุกท่านด้วยคร๊าบ

10. pat_

275
    1
    0
    มันส์ดีคับ .................. สนาม 4
    จารย์ตู่ หายไปไหน ... ไม่มาเปน ปาปาราซซี่ เลย
    หนีไปแอบถ่ายสาวแถวไหนอยู่

อยากไป สระบุรี คับ

11. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D

12. pat_

275
    1
    0
    ลุงโป้ง จะไป สระบุรี ป่าว .......
    ถ้าไปจะได้จัด bbq ชุดหย่ายๆๆๆๆ
    แต่กินก่อนแข่งนะ ไม่รอ ใครขึ้นโพเดียม
    เดี๋ยว bbq เป็นหมัน

13. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ไม่มีคนแอบถ่ายชุดแข่งหลุดตรูดใช่ม๊า อิอิอิ [​IMG][​IMG][​IMG]

พอดีวันนั้นผมต้องเตรียมตัวไปอยู่ที่ทำงานใหม่น่ะครับก็เลยไม่ได้ไปเชียร์ [​IMG][​IMG][​IMG]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้