อยากจะขอทำความรู้จักกับ Peugeot Club หน่อยจะได้มั๊ยค๊าา...

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย Pooh, 4 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pooh

Pooh New Member Member

68
    11
    0
    ติดใจๆๆ...ไม่ไปใหนละ...ว่าแต่ รับสมัครแม่บ้านประจำบอร์ดหรือเปล่าอะคะ...คิคิ

2. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เปลี่ยน เป็น แม่ ทูน หัว ของ ทุกๆ คน ด้าย ป่าว ครับ อิอิ

3. Pooh

68
    11
    0
    :D มิบังอาจ.....555+

4. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    สวัสดีคับ..มีอะไรกันหรือครับ..
    ผมเอาเซรุ่นมาให้ พี่ ๆ น้อง ๆ ในคลับคับ

ไหน ๆ คัยทะเลาะกะคัย 5555

ผมฝนคับ
    ยินดีต้อนรับครับ เดี๋ยวประทานจัดเลี้ยงลูกทีมมะไหร่ มาเลยครับ พี่โบเลี้ยงไม่อั้นครับ 5555

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 19:36:13 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:35:58 ----------

สวัสดีคับ..มีอะไรกันหรือครับ..
    ผมเอาเซรุ่นมาให้ พี่ ๆ น้อง ๆ ในคลับคับ

ไหน ๆ คัยทะเลาะกะคัย 5555

ผมฝนคับ
    ยินดีต้อนรับครับ เดี๋ยวประทานจัดเลี้ยงลูกทีมมะไหร่ มาเลยครับ พี่โบเลี้ยงไม่อั้นครับ 5555

5. Pooh

68
    11
    0

6. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    อยากเห็นหน้าทุกคนนี่รวมคุณโบ ด้วยเปล่าครับ เกรงว่าถ้าเห็นแล้วอาจจะฝันร้ายก็ได้นะครับ แล้วอย่าเผลอไปน่ังรถเค้านะครับ แอร์มันหนาววววววมากกกกก 555+

7. Pooh

68
    11
    0
    คิคิคิ ................หัวเราะไร้เหตุผล...................

8. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    กระทู้นี้แรงจริงๆ ว่าแล้วก็สวัสดีด้วยนะคับ มาช้าไปมั้ยเนี้ยกลัวกระทู้ตก ชื่อก๊อบ คับ อดีต 405 แสนหวาน ปัจจุบัน vios แสนนาน(ผ่อนจนหน้ามืด) ขอต้อนรับเข้าคลับด้วยอีกคนนะคับ นานๆจะมีผู้หญิงหลุดเข้ามาซักที ตั่งแต่อยู่มา มี 2 คน อยู่ได้ไม่นานก็ไปกันหมดเลย
    เพราะแต่ละคน สุดๆคับ เหนือคำบรรยายกันทุกคน ศูนย์รวมเทพ ลองดูแล้วกันคับว่าเทพกันขนาดไหน

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 00:42:28 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 00:42:17 ----------

กระทู้นี้แรงจริงๆ ว่าแล้วก็สวัสดีด้วยนะคับ มาช้าไปมั้ยเนี้ยกลัวกระทู้ตก ชื่อก๊อบ คับ อดีต 405 แสนหวาน ปัจจุบัน vios แสนนาน(ผ่อนจนหน้ามืด) ขอต้อนรับเข้าคลับด้วยอีกคนนะคับ นานๆจะมีผู้หญิงหลุดเข้ามาซักที ตั่งแต่อยู่มา มี 2 คน อยู่ได้ไม่นานก็ไปกันหมดเลย
    เพราะแต่ละคน สุดๆคับ เหนือคำบรรยายกันทุกคน ศูนย์รวมเทพ ลองดูแล้วกันคับว่าเทพกันขนาดไหน

9. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    โว้ววววววววๆๆๆ ไม่เคยเห็นสมาชิกเข้าบอร์ดมากขนาดนี้ ทุบสถิติทุกการเข้าบอร์ด ยิ่งกว่าทรานฟอร์เมอ 5555 สวัสดีคร้าบบบบสมาชิกทุกท่าน ก่อนอื่นต้องออกตัวก่อนว่าไม่ได้หายไปไหนครับ พอดีมีงานเข้าด่วน ไปทำคอนเสริตที่ต่างจังหวัดมาน่ะครับเลยมาตอบเพื่อนๆพี่ๆสมาชิกช้าไปหน่อย แนะนำตัวบ้างเนอะ ( จ้อบครับ คุยได้ นิสัยดี มีเวลาให้ ตั้งใจในเรื่องความรัก ( ทุกครั้งที่มี ) เหอๆๆ ) มีวงเล็บย่อยด้วย สวัสดีสมาชิกที่หลงผิดเข้ามาคร้าบบบบบ เหอๆๆ

10. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    โดนหลอก T_T

11. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ศุนย์รวมเทพ(โพธิ์งาม) หน่ะครับ ฮาๆ กานท้างง น้านนน
    จิงป่าวพี่กอล์ฟ หึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหหึหึ

ปล.เห็นอย่างนี้น่ะ แต่ละคนมีครอบครัวกันหมดแล้วหล่ะ ค๊าบบบ..................อิอิ

12. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ยังคร้าบบบบบ ผมยังไม่มีครอบครัว :D

โสดสนิทคร้าบบบบ :p

13. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ....พู่.....เดี๋ยวหนุ่มแถวนี้เขาก้อหลงกันแย่หรอก....อิอิ

14. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ท่าทางจะไม่หนุ่มแล้ว ม้าง คับ พี่โบว์ :D:D

15. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เจ้าโอมปากเสีย เดี๋ยวปั๊ดเอาสูตรหน้าใสคืนซะเลยนี่ เหอๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กรกฎาคม 2009
  16. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    :eek: สงสัยจริงๆ 2 คนนี้ มีสูตรเด็ดอะรัยกัน อิอิ ท่าทางมีลับลมคมในซะด้วย 555+ :D:p

17. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    น่านอ่ะดิ...สูตรเดียวกันเป่าหว่า

18. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    ...........ฮิ ฮิ ฮิ 5 5 5 5+ :D:D:D

................ดีที่เราไม่หลงกล แอบดูก่อนว่ายังไง (วางฟอร์มๆ) เหอๆๆ:D:D:D

.....................แต่ไง ก็ ยินดี ที่ได้รู้จักนะครับ คุณ พู่ .......กระผม ชื่อ หนึ่ง ครับ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

...........................ก็ไม่มีไรมาก เพราะผมมันก็แค่ .."นักซิ่งไร้คู่" 5 5 5+

19. Pooh

68
    11
    0
    กัวจะหลงหนุ่มในบอร์ดนี้สิคะ....คิคิคิ:p

20. Pooh

68
    11
    0

หมายฟามว่าอย่างรายยย...งงงงง.....:rolleyes:

21. ohmmemy

1,077
    4
    38
    สูตรเด็ด พิชิตสิว ของ พี่โบว์ หน่ะ ครับ อิอิ:D:D

22. Pooh

68
    11
    0
    สิวหัวช้าง....งงงงงงงงงงงง.........

23. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    โอมแต่งแล้วมีครอบครัวแล้ว จะมาเหมาว่าคนอื่นเค้ามีเหมือนโอมได้ไงเนี๊ยยย :D:D ในนี้โสดๆกันทั้งนั้น

24. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ถึงว่า แต่งงานซะไวเชียว กลัวใครรู้ไงว่าได้ผลไม่บอกเรื่องงานกันเลยนะ:D

25. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    โสดด้วยอีกคน อุอุ อะอะ

26. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    นั่นไง...นักสิ่งไล้คู่. ก็คือ...ไม่มีคู่ เพราะมีตั้งก่าสามคนขึ้นไป 55555

27. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    เข้าใจเปรียบนะฝน มีบ่อยล่ะสิแบบนี้ 555+

28. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ทำไมไม่เห็น k. พู่เค้าทักรึตอบผมเลยง่ะ เหอๆๆ งอลดีฝ่า ตอบแต่กระทู้ตาโบว์ เชอะๆๆๆ เหอๆๆ ล้อเล่นค้าบบบบ แต่คิดจริงๆ

29. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมชื่อ หมึก ครับ ยินดีต้อนรับครับ

30. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ผมโทรไปหาเบอร์พี่ แล้วมีคนรับ เขาบอกว่าไม่ใช่พี่กอล์ฟ เขายังบ่นๆ ด้วยว่า มีคนโทรหาเขาแล้วขอ สายพี่กอล์ฟ บ่อย มาก เลย อะ
    ตกลง เปลี่ยนเบอร์ ตั้งแต่เมื่อไหร่ เนี๊ยะ :D:D

ปล.ก็อยากจะบอกให้ ทั่ว ถึงหน่ะครับ แต่ว่าติดต่อกันไม่ค่อยได้เลย ผมก็ไปแต่งที่ ตรังนู้น ไม่ได้เข้าบอร์ดเลย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้