ถึง starletสีน้ำเงินกับcivicเตารีดสีเงิน เกษตรนวมินทร์คับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Fuuhead, 3 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    อยากแรงแบบนั้นบ้างวุ้ย.......แต่แรงแล้วมีคนด่าบุพการีก็ไม่ไหวครับ เอาไปแรงในสนามแจ่มกว่าเยอะครับ

2. ta-rang7m

ta-rang7m New Member VIP

477
    10
    0
    คง จา มัน น่า ดู

3. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    แรงจิงๆคับยืนยัน........ผมอยู่ฝั่งตรงข้ามได้ยินเสียมาก่อนเลย ตะลึงเลย 555+ ทีแรกคิดว่าเซฟ

พอมองดูเห็นแค่อะไรแว๊บๆเหมือนผีหลอกวิ่งจิงๆยังพูดกับเพื่อนเลยว่าวิ่งกันแต่วันเลย

4. []i'c'e[]

[]i'c'e[] New Member Member

102
    6
    0
    ขับแรงตอนไหนไม่สำคัญ อย่าให้คนอื่นเดือดร้อนนะครับ

5. PadZz

PadZz New Member Privilege

786
    4
    0
    ดีนะรถบ้านๆ แบบผมไม่กล้าวิ่งแบบนั้น

..จะแซงแต่ละที เสี๊ยววว..เสียวว ไม่รุ้ว่าจะพ้นคันหลัง ไปจิ้มตูดคันหน้าเปล่า อย่างมากก้อแค่ตอนปวดขี้อ่ะครับ(แรงม้า แพ้แรงขี้จิง)

ปล. ขออภัย ใจตุ๊ด ..อิอิ

6. addy_psycho

addy_psycho New Member Member

169
    5
    0
    ช่ายครับอย่าไปปาดหน้าใคร...เพื่อความปลอดภัย:D

7. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    รถเยอะ ๆอย่ามุดเลยครับ อันตรายกับตนเอง และผู้อื่น ด้วยความหวังดี สาธุ

8. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    แซ๊ดๆๆ นี่ระวังมอเตอไซค์ด้วยนะครับ ตัวดีเลย ผมเคยไปจิ้มตูดมันทีนึงเพราะแซ๊ดนี่แหละ นึกจะเบียงเลนก็ออกมาดื้อๆไม่ดูรถข้างหลังเล้ยยย แต่มอเตอไซค์ไม่ล้มจิ้มตูดบังโคลนมันหักเข้าไปในซุ้มล้อ เท่านั้นเอง แม่งงง...........

9. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ------------------------------------

10. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ใจเย็นๆ ครับ ซะเกียร์ 2เกียร์ ก็พอ อิอิ

อันตรายครับ รถเยอะ วัดวงกันไป เสียว นะครับ.....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้