กลับมาอีกครั้ง มีตติ้ง รวมตัวครั้งใหญ่ เดือนกรกฎาคม วันอาทิตย์ที่ 19 ก.ค. 52

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย jakarin_tuey, 2 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0

อยู่ 3 จว. ชายแดนป่าวเนี่ย :):):):)

2. รู้สึกว่าวันนั้นช่วงบ่ายผมมีธุระนะพี่ ไม่ว่างอะ :D:D:D:D:D

3. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    น่าเสียดายนะ เพื่อนๆจะให้ตุ่ยเลี้ยงสักหน่อย :D

4. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0

ก็ถ้ามันมาก็จับมันมัด ค้นทรัพย์สินทั้งหมดในตัว ในรถมัน แล้วเอาไปซื้อของกินให้หมดเลย :cool::cool::cool::cool:

5. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    น่าเสียดาย

ว่าจะเอา SPRAY มาซะหน่อย เก็บไว้ตั้งนานแล้วเนี่ย... น่าเสียดายจังเลย:(

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อีก 2 วันครับ แล้วเจอกัน .............

7. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    UPขึ้นไปครับ:D:D:D

8. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    พรุ่งนี้แล้วนะ

9. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    เจอกันนะคร้าบพี่น้องคร้าบ.......อิอิ

10. audy!

1,075
    2
    0
    ล้างรถขัดสีกันมาให้พร้อมเลยนะครับ ให้แจ่มๆกันไปเลยครับบบบบบบบบบบบบบบ:D:D:D:D:D

11. อ๋อ เพิ่งนึกออกว่า ไม่มีธุระ แล้วครับ เอามาด้วยนะพี่ เด๋วผมไปปูเสื่อรอ :D:D:D

12. - -" ......................... กำ

13. boylpn

775
    2
    18
    ขอโทษทีไปถึงช้า...

เพราะว่าติดแข่งโบว์ลิ่งให้ที่ออฟฟิศอยู่กว่าจะเสร็จก็เกือบ 5 โมงเย็นแล้ว มาถึงเจอคุณเต้ย, คุณอีฟ,คุณแว่น, หญิงอ้อ, นายตุ่ยและแฟน, เช็ง (กำลังจะบิดมอ'ไซค์กลับ)... :p:teeth:

14. audy!

1,075
    2
    0
    ไม่เป็นไรครับพี่บอย:)งานหน้ายังมีครับ
    ผมก็ต้องขอโทษด้วยครับที่ต้องกลับก่อน:eek::)

15. ngernthong

600
    1
    0
    :):):):):):):):):):)

16. ngernthong

600
    1
    0

เจอรถคุณ AUDY ด้วยแหละตรงหน้า BIG-C แจ้งวัฒนะ :):):):)

17. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    น่าจะไปปาดหน้าสักรอบนะพี่ อิอิ :D:D:D

18. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    งาน "กร่อย" มากครับ

แต่ก้ยังดีที่ได้ข้อสรุปตามเป้าที่ตั้งไว้

19. audy!

1,075
    2
    0
    เจอรถผมด้วยเหรอครับ
    แต่วันนั้นรถเยอะมากนะครับ
    ยังเห็นอีกเหรอครับเนี๊ยะ
    สงสัยจะเด่นตรงความเก่า
    แน่เลยครับ :)

20. audy!

1,075
    2
    0
    เจอรถผมด้วยเหรอครับ
    แต่วันนั้นรถเยอะมากนะครับ
    ยังเห็นอีกเหรอครับเนี๊ยะ
    สงสัยจะเด่นตรงความเก่า
    แน่เลยครับ :)

21. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ก็ขอบคุณครับที่คุณบอยยังแวะมาครับ แม้จะเย็นไปหน่อย แต่ก็ยังได้เจอพวกเราอยู่บ้าง ยังไงวันหลังก็ไม่เป็นไรครับ ถ้าติดธุระจิงๆ ก็โทรบอกเพื่อนๆ ชาว RT Club ได้ครับ เห็นมาแล้วผมเห็นใจครับ มาจากพระราม 3 แนะ :) :) :)

22. audy!

1,075
    2
    0
    งานมิตติ้งครั้งนี้ผมได้แนวทางการทำ โป่งข้าง ตูดเป็ดและลิ้นเป็ด จากพี่กวงครับ
    แหล่มจริงๆเลยครับ ขอบคุณนะครับพี่กวง :):)

23. boylpn

775
    2
    18
    ไม่เป็นไร

เพื่อ RT club เนี่ยต้องพยายามไม่พลาดเลยเป็นดีที่สุดเลย...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กรกฎาคม 2009
  24. audy!

1,075
    2
    0
    อย่าทำแบบนั้นเลยครับ

เอ......ยังไงครับคุณกอล์ฟ:) ให้พี่อาร์มมาปาดหน้าผมเนี๊ยะ อย่าทำแบบนั้นเลยนะครับ เพราะว่า
    รถผมเบรคไม่ค่อยดีครับ:sad: เบรคมันทำงานแค่3ล้อเองครับ:eek: เหตุเกิดจากหลังจาก
    ยางมันระเบิด:eek:ครับยังไม่ได้ไปซ่อมเลยครับ เดี๋ยวชนตูดเอาไม่รู้ด้วยนะ อิอิอิ:D:D:D

25. audy!

1,075
    2
    0
    ใช่ครับพี่บอย:sad: อย่าพลาดเลยเป็นดีที่สุดครับเพราะว่า ถ้าพลาดแล้ว เดี๋ยวโดนแก๊งถ่ำมองเค้าจับผิดเอา
    นะครับพี่น้อง ต้องระวังกันให้ดีนะครับ ผมโดนมาแล้วครับ ขนาดอยู่แถวบ้านนะเนี๊ยะ
    แสบจริงๆครับแก๊งนี้ อิอิอิ:D:D:D

26. ngernthong

600
    1
    0

ไม่บอกหรอกว่าเห็นได้ยังไง รู้แต่ว่าเมื่ออยู่ RT-CLUB แล้ว ไปไหนระวังไว้ให้ดีเพราะหูตาสัปปะรดน่ะมีจริง 555+++ :D:D:D:D:D:cool:

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 08:05:05 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:04:13 ----------

ปากเป็ดก็อร่อยนะ :D:D:D

27. ngernthong

600
    1
    0

เดี๋ยวนี้ปาดไม่นิยมครับ ผมไม่ทำ :):):):):)

เอาหินเขวี้ยงเลยดีก่า กำลังอินเทรนด์ :D:D:D:D

28. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: ;)

29. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :p

30. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    รูปอ่ะคร้าบรูป ใครถ่ายไปบ้าง ช่วยเอามาลงหน่อยเร็ววววววววววววววววววววว :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้