เตือนภัยถนนสาย 331 ชลบุรี ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย prototype01, 2 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    ขอบคุณมากครับที่นำมาเตือน

* โจรสมัยนี้ แมร่ .... เลวมากกกก !!!

2. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    ทำไมมันเป็นกันแบบนี้น้า

3. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    เอาทุกวิถีทางทางจริง คนเลวแบบนี้จับได้ต้องกระทืบให้ตาย ครับ

4. MiMs@NaRaKa

MiMs@NaRaKa New Member VIP

273
    2
    0
    น่ายิงแม่งทิ้งให้ตายให้หมด....เลวได้ใจจิงๆ

5. N~U~N

N~U~N New Member Member

46
    0
    0
    เส้นนี้เปลี่ยวจริงๆครับ ไม่จำเป็นอย่าวิ่งเลยครับ อันตราย

6. ต้องระวังตัว

7. tiger_jz

tiger_jz New Member Member

30
    2
    0
    ใกล้บ้านเลยนะนั่น

8. เดนสังคมจิงๆๆๆๆเลย

9. Mr.Toyy

Mr.Toyy New Member Member

33
    1
    0
    เส้นมาบเอียงนี้ ผมไป-กลับ ทุกวัน เพราะเป็นเส้นทางไป นิคม Eastern Seaboard
    ผมเคยคิดเหมือนกัน เกี่ยวกับเรื่องนี้ แต่ถ้ามันยังทำแบบนี้ กับผม ก้อต้องขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
    ที่แก็งค์ของพวกมันจะต้องจากโลกนี้ไปก่อน...เพราะผมขับรถค่อนข้างจะเร็วมาก ไม่มีหลบอยู่แล้ว
    จากจุดสังเกตุ ไอ้สันดานพวกนี้ มันปล้นทรัพย์ ไม่เพียงแค่รถเราจอด มันหมายถึงให้รถเราเสียหลัก
    ตกถนน แล้วปล้นทรัพย์.....มันอยู่บนโลกนี้ไม่ได้นานแน่....ไอ้สารเลว...

10. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    ใช้บ่อยเหมือนกันครับ ต้องระวังให้มากขึ้นแล้วครับ

11. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ไม่น่าเกิดเป็น คน เลย ไอ้พวก เลว

12. BZ TEMONACHI

BZ TEMONACHI New Member Member

373
    7
    0
    ถ้าพ่อแม่พี่น้องของพวกมัน หรือตัวมันโดนอย่างนี้มั่งจะเปนยังไง

พวกนี้มันเลวไม่มีที่สิ้นสุดจริงๆ

13. EG_ลั๊นลา

EG_ลั๊นลา New Member Member

821
    30
    0
    ไอพวกนี้ต้องรับกรรมอย่างสาสม....เดนคน จริงๆ

14. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0
    แถวนั้นมันเถื่อนอยู่แล้วครับ ระวังกันเองน่าจะดีที่สุด

15. bang8868

bang8868 New Member Member

93
    0
    0
    เลวได้จัยเลยคับ

16. สุด....ตีนอ่ะ

สุด....ตีนอ่ะ New Member Member

52
    2
    0
    เปิดกระโหลกคนแบบนี้กันดีกว่าพวกเรา(เลวจริงๆๆ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้