+++ มี พี่ๆ น้องๆคนไหนไปแข่ง drag กันบ้างครับ +++

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย maygetu, 7 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กัสจัง

กัสจัง New Member Member

56
    0
    0
    สวยโหด ม่ะไรวิ่งบอกกันมั่งนะจะไปเชียร์

2. maygetu

maygetu New Member Member

27
    0
    0
    ปกติจะวิ่ง เสาร์ที่1กับ3ของทุกเดือนครับ(ถ้าไม่ติดอะไรนะครับ) มีเดือนนี้แถมจะไปวิ่งเสาร์ที่4ของเดือนนี้ที่นครศรีธรรมราชด้วย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 เมษายน 2007
  3. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    ไปดูแน่ครับ ทักทายกันด้วยนะคับ

4. Pipe@Get_U_Later

Pipe@Get_U_Later Guest

0
    0
    0
    My Friend's so famouse right now....
    Hopefully, you'll touch 9.xxx sec. soon bro...
    C u in BKK dude :)

Volvo 940+1jz-gte

5. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    เสาร์ นี้ ว่าจะไป เอา อีแหลม ไปรันอิน ซ๊ะหน่อย

6. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    ทั้ง สวย ทั้ง โหด

7. Nick

427
    6
    0
    ไปๆๆๆๆๆ โหดๆๆๆๆ

8. Nick

427
    6
    0
    เมื่อคืน 4 ทุ่มกว่าๆ เจอพี่เม เห็นเติมน้ำมันอยู่ปั๊ม jet ว่าจะเข้าไปทักแต่อาย เหอๆ...

9. maygetu

27
    0
    0
    ผมว่าคุ้นๆเหมือนกัน...ยังพูดกับเพื่อนที่มาด้วยเลยว่ารถคันนี้เหมือนจะรู้จักหรือเคยคุยแต่ไม่แน่ใจเหมือนกันเลยไม่ได้ทักเหมือนกันครับ

10. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    :D:D:D:D

11. Nick

427
    6
    0
    โอกาสหน้าคับพี่จะเข้าไป say hello....

12. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    :D:D:D

13. maygetu

27
    0
    0
    เสาร์นี้ผมไปแข่ง....มีใครไปบ้างครับ ใครว่างไปด้วยกันนะครับ

14. กัสจัง

กัสจัง New Member Member

56
    0
    0
    เด๋วอาจจะตามไปนะครับ

15. maygetu

27
    0
    0
    เสาร์นี้มีใครไปสนามบ้างครับ ผมไปแข่งแน่นอน....ใครว่างไปด้วยกันนะครับ (สาธุ...ฝนอย่าตกนะ)

16. jigko_london

629
    11
    0
    อดไปเลย ....... ติดงาน คับ

17. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    อย่างแรงอ่ะ

18. HURRICANE

HURRICANE New Member Member

634
    0
    0
    แรงแรงทั้งนั้น....

19. pan!Performance

pan!Performance New Member Member

21
    0
    0
    ถ้าไป จะเข้าไป เล่นด้วย ว่าแต่คนไหนหว่า

089-522-2718 โทรตาม โล๊ด ถ้าฝนไม่ตกน๊ะ

20. Nick

427
    6
    0
    เสาร์ที่ 2 นี้ เห็นเพื่อนจะไปดู supra กันอ่ะ ไม่แน่จะไปคับ

21. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    งานอะไรหรอนิ๊ค
    หรือไปดู Supra น้ำเงิน ของพี่เอ๋ สุกิจ ที่ อาจารย์ แดง ทำ เสาร์ที่แล้ว Low บูสก์ ยังล่อไป 8.1

22. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    แก้ไขล่าสุด: 1 มิถุนายน 2007
  23. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    น่า ไป จัง ถ้า ว่าง จะ ไป น่ะ ครับ

24. maygetu

27
    0
    0
    Supra น้ำเงิน ของพี่เอ๋ สุกิจ ที่ อาจารย์ แดงทำ แรงได้ใจจริงๆครับ ผมชื่นชอบมาก เอาใจช่วยให้ได้ 7...เร็วๆ เสาร์นี้คงมันแน่ๆครับ...ผมได้ข่าวว่าตังแรงมาเต็มเสียงทุกคันเลย .....เออ!!!ตัวไม่แรงอย่างผมก็ไปนะครับ...อิอิ

25. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0

26. Nick

427
    6
    0
    555 พี่แพน ลองดูหลังรถ supra อาจารย์ แดง เผื่อมี sticker A MO 555 เห็นเขาว่าไว้นะ
    ปล. ถ้าได้ไปจะไป ทักทายถึง pit เลยคับพีเมย์ อิอิ

27. jigko_london

629
    11
    0
    :D:D:D.................... น่าไปจัง

28. mukogetulater

mukogetulater New Member Member

124
    2
    0
    เข้ามาทักเจ้าของกระทู้อะคร้าบ มีทั้งรูป ทั้ง Clip แต่มะรู้จะให้ยังงัยอะพี่

29. maygetu

27
    0
    0
    ไม่ได้แข่งนานแล้ว..ฝนตกจริงๆไปทีไรตกทุกงาน....แต่เสาร์นี้ฝนอย่าตกเลยผมจะไป....สาธุฝนอย่าตกเลย เสาร์นี้ใครจะไปสนามบ้างครับ...ผมไปแน่ครับ เจอกันนะครับพี่น้อง

30. Nick

427
    6
    0
    ช่วงนี้ มรสุมคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้