เปลี่ยนเบาะใหม่คับ ช่วยวิจารณ์หน่อย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย tae_nissannv, 30 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โด่ง

โด่ง New Member Member

55
    3
    0
    สวยคัรบ ผมตามหา รางเบาะ นะครับ อยากได้รางเบาะแบบนี้นะครับ
    ขอเบอร์หรือโทรกลับได้ไหมคัรบ 0816038118 ขอปรึกษาหน่อย

2. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    ร้านไหนกันบ้างอ่ะครับ ค่ารางอีกประมารเท่าไหร่ครับ อยากได้Bride เหมือนกัน

มันกระชับกว่าเบาะแวนนอกมั้ยครับพี่เบิ้ม

3. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    ใส่ มะ ด้าย

เจือก ตัว ใหญ่

4. tUn$$pUii

tUn$$pUii New Member Member

160
    3
    0
  5. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    สวยงามครับ

6. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ของผม ซอยลาดปลาเค้า 85 คับ ค่าราง 500 บาท

7. Mr.M

Mr.M New Member Member

88
    2
    0
    ถามคำเดียว ปวดหลังมั้ย?.................

ผมใส่มาหลายปีแล้วปวดมาก....... แต่เพื่อความเท่...........ใช่ปะ.....

8. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    นั่งมา ณ ตอนนี้ ยังสบายดีคับ

ปกติขับเบาะเดิม ผมก็ปรับตั้งพอสมควร

เลยไม่ได้รู้สึกอะไรมาก ต่อไปอาจจะปวดก็ได้คับ...:D:D:D

9. vitripper

vitripper New Member Member

17
    1
    0
    ของผมตัวเดียวแถมเก่าต่างหาก

[​IMG][/URL][/IMG]

10. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ตอนผมใส่ก็ไม่ปวดหลังนะ แต่ไปปวดอย่างอื่นแทน55+ แต่ครับเพื่อความวัยรุ่น ปีนเข้าปีนออก กลัวผ้ามันขาดอะครับ สนุกดีอิอิ

11. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    งวดหน้าถ้ามีโอกาสเปลี่ยนเบาะ ผมขอเป็นปรับได้ครับ
    ไม่ไหว หลังแข็ง นอนไม่ได้เลย
    เวลาผมไปธุระส่วนใหญ่จะชอบนั่งในรถ แล้วแบบ ปรับเอนไม่ได้เลย

เซงตรงเนี้ย

12. tae_nissannv

677
    37
    0
    ไม่ได้นอน ระวังอย่างอื่นแข็งนะคับ น้องหน่อง...:D:D

ตาแข็ง.. อย่าคิดมากคับ

หุ...หุ...คุยเรื่องไรกันอ่า...มีแข็ง..ด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้