ใครเล่น simcity4 มั่งคับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Jesus_RG, 20 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ElectroRCDC

ElectroRCDC New Member Member

46
    3
    0
    คลิกซ้ายค้างแล้วลากหมุนเอาครับ

Jesus_RG ถูกใจสิ่งนี้
  2. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    [อ่าคับ ขอบคุณคับ

3. ไทยทำ

ไทยทำ Guest

0
    0
    0
    ไทยทำคับ

ดีคับส่งรูปยังไงคับ จะส่งรูปเมืองผมมาไห้ดูอ่ะ

4. Jesus_RG

515
    36
    0
    หมายความว่า โพสลงกระทู้ หรือว่าส่งเมล์ครับ

5. ไทยทำ

ไทยทำ Guest

0
    0
    0
    [email protected]

โพสในกระทู้อ่ะคับ จะโชว์ของผมมั่ง อิอิ

6. Jesus_RG

515
    36
    0
    รู้สึกต้องสมัครสามชิกก่อนนะถึงจะโพสได้อ่ะคับ วันนี้ไปเห็นหนังสือบทสรุป ซิมซิตี้ภาคนี้อ่ะแต่ตั้ง195บาทง่ะ ต้องเก็บตังซื้อแย้ววววว

7. hypercontrol

hypercontrol New Member Member

2
    0
    0
    ขอโทษนะครับอยากถามว่า ทำไมท่อน้ำมันถึงแตกบ่อยมาก ๆ เลยครับทำยังไงถึงไม่ให้มันแตกครับ
    ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

8. ElectroRCDC

ElectroRCDC New Member Member

46
    3
    0
    เพิ่มประมาณการประปาเข้าไปอีกครับ แล้วถ้ายังไม่ได้ก้ลองดูมีมลภาวะทางน้ำอยู๋ในบริเวณท่อเดินน้ำหรือเปล่า

9. hypercontrol

hypercontrol New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณครับจะลองดูนะครับ

10. หมวย

หมวย Guest

0
    0
    0
    หวัดดีจ้าเราเพิ่งลองเล่น เพราะปกติเล่น thesims2 อยู่ ยังเล่นไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่เลย แต่ชอบมาก ถ้ามีอะไรมาขอแนะนำหน่อยได้ไม๊

11. ไทยทำ

ไทยทำ Guest

0
    0
    0
    ขออนุญาติ

พอดีว่าไปเจอเวปหนึ่งเกี่ยวกับ simcity4 โดยตรงเลย อยากให้เข้าไปดูอ่ะ มีของใหม่ๆให้โหลดด้วย
    http://thailovesc4.tripod.com/ เพิ่งเจอวันนี้แหละ

12. Toonovskii

Toonovskii Guest

0
    0
    0
    เล่นเกมส์นี้เหมือนกันครับ

ดีจังได้ข้อมูลเยอะ

อิอิ...แต่เห็นคุยกันสองคนเอง ห้องส่วนตัวหรือป่าว (แซวเล่นครับ)

13. jirasuks

jirasuks New Member Member

4
    0
    0
    เมี่อง

:D:D:D:D:D:D:D:cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้