ปลอม .....

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย na046, 29 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เออ...จิง

2. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    ลำปางก็มีครับ ผมเห็นขนผักติดกัน2-3คันครับ

3. Ton_mtts17

Ton_mtts17 New Member Member

93
    0
    0
    มาดูปัญหาด้วยคนครับ เผื่อว่างๆผมจะได้ไปร่วมวงมิ้ตติ้งกะพี่ๆบ้าง

4. Hello Kitty

Hello Kitty New Member Member

145
    3
    0
    ของ เขาดี จริง เลยมี ของปลอม มา อ่ะ แถว บ้าน ผม เพียบเลย ติด ที่ตรงกระจกหลัง พึ่งรู้นะครับ ว่า ของ จริง ต้อง มี เลข นัมเบอร์ ด้วย

5. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    ของปลอม ของจริงผมยังไม่รู้เลย เพิ่งรู้ว่าต้องมีนัมเบอร์ครับ

6. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    เจอถามไปแบบนี้ คงเข็ดไปนาน ของตัวเองปลอมแล้วยังมีหน้ามาโม้อีก:cool::cool::cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้