ระวัง toyota wish สีดำ แถวพระราม 5

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย akeuthai, 29 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    ซิ้ม ถ้าจะรีบมาก

ทำไมไม่ออกมาตั้งแต่ตี 5 ละ

เฮ้อ ๆๆๆ

2. akeuthai

akeuthai New Member Member

1,058
    1
    0
    เมื่อเช้า 7.00 เจอซิ้มครับ แกวิ่งติวานนมุ่งหน้าแยกวงสว่าง แกยังตบไฟ และปาดคันอื่นเหมือนเดิมๆ แต่ผมอยู่ขวาสุด แกอยู่ซ้ายสุด เลยไม่ได้ทักทาย ^^

3. Joke323

Joke323 New Member Member

159
    5
    0
    ยังอุตสาห์เจออีกนะครับ ถ้าไงถอยให้ห่างไว้ดีกว่า อากาศมันร้อนครับ ปล่อยแกแก่ตายไปเถอะครับ แต่ผมว่าถ้าขับอย่างนี้เดี๋ยวก็ต้องเจอดีสักวัน

4. อาแปะ

อาแปะ New Member Member

97
    11
    0
    ชนแม่งเปรี้ยงงงเลยครับ 555+ เป็นผมผมเอาจิง รถกุก้อมีประกัน และที่สำคัญกุไม่รีบว้อย!!!

5. CaSaNoVa

CaSaNoVa New Member VIP

334
    7
    0
    ซิ้ม แกคงสติไม่ดีแน่ๆ

6. Kodomo-Indy

Kodomo-Indy New Member Member

1,134
    13
    0
    ต้องเข้าใจคับ วัยทองอารมณ์ แปรปวน อย่าไปยุ่งจะดีกว่า วัยรุ่นอย่างเรา ^^

7. Blue Dargon

Blue Dargon New Member Member

74
    24
    0
    ยิงกะบาลเลยคับพวกนี้ต้องเอาให้หน้าถอดสีไปเลย

เก็บไว้รกถนนคับพวกวิ่งขวาแล้ววิ่งช้าอีกน่ารำคาญคับ

8. akeuthai

1,058
    1
    0
    แต่รถผมไม่มีประกันอ่ะ ^^

9. suede

suede Member Member

565
    17
    18

เด๋วสักวัน ซิ้มเค้าคงหายไปเองแหละ :D

10. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    ซิ้มแก แก่แต่ร่างกาย แต่ใจแกยังวัยรุ่นนะคร๊าบบบ

แถมเปรี้ยวสุด ๆ ซะด้วย อิ อิ

11. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    wish นรก ซิ้มยกล้อ อิอิ

12. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    ซิ้มซิ่ง หุหุ

13. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    ซิ้มแมร่งกวนตีน...

14. เบื่อจิง พวกขับรถนักเลง

15. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    อาซิ่ม ซิ่ง ไปไหน รีบกลับบ้านเลี้ยงหลาน

16. Air shifter

Air shifter New Member Member

199
    6
    0
    บุพเพสันนิวาส นำพาเขา และเธอมาพบกันอีกครั้ง!!!!!

17. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    เดี๋ยวซิ้ม แกก็ซี้ไปเองแหล่ะ

ยังไม่เจอของแข็ง ฮ่าๆ

ใจเย็นนะครับ เอก

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 09:13:24 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:13:09 ----------

เดี๋ยวซิ้ม แกก็ซี้ไปเองแหล่ะ

ยังไม่เจอของแข็ง ฮ่าๆ

ใจเย็นนะครับ เอก

18. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    กลายเป็น อาซิ้ม มหาภัย ไปแล้วคับ เหอะๆ

19. ณัฐพงษ์

ณัฐพงษ์ New Member Member

41
    1
    0
    อโหสิ..ให้แก่เถอะครับ อีไม่นานแก่ก็จะได้ไปที่ชอบที่ชอบแล้วละครับ..ท่าน

20. LEKZ@

LEKZ@ New Member Member

11
    1
    0
    ระวัง อาซิ่ม มาตอบ ให้หาย ข้อสงสัยนะ อิอิ

แก อาจแอบเข้ามาอ่านก็ได้ 5555

21. Panaejorn

Panaejorn Member Member

150
    5
    18
    แหม ทำไปได้

55+

22. akeuthai

1,058
    1
    0
    หวยงวดนี้ออกทะเบียนซิ้มด้วยคับ เหอเหอ อยากรู้เลขไร กลับไปดูที่ผมโพสต์ไว้กรทู้ที่หน้า 1 เลย พึ่งเห็นน่ะเนี่ย

23. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ถือซะว่าเป็นอาม่าเราล่ะกันครับ ปล่อยแกเหอะ สงสารแก

ถึงแม้จะขับรถแย่ไปหน่อย

24. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    หวยออกทะเบียนซิ้มซะด้วย อิอิ

25. akeuthai

1,058
    1
    0
    ไม่น่าไปด่าแกเลย แกมาให้โชคแท้ๆ 66

26. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    อ่านแล้วมันแหม...

จัญไรจริงๆ ซิ๊มเอ๊ย . . .

27. จขกท. ก็ขับรถใช่ย่อยนะคับ

ขออภัยทุกท่านนะคับ ความเห็นส่วนตัว

28. bena_yy

bena_yy New Member Member

176
    0
    0
    ผมก็เป็นคนหนึงที่ใช้รถบนถนนเส้นพระรามห้า เช้าๆรถติดสุดๆ ต่างคนต่างรีบ เจอทั้งขับดีบ้างไม่ดีบ้าง ต้องทำใจก่อนออกจากบ้านทุกครั้ง แต่เอาหน่าไหนๆ ใครอยู่เส้นนั้นบ้าง ถ้าเจอกันก็ทักกันได้นะ ประมาณว่า เวลาขับขอแทรกขอแซง ก็เอาน่าพวกๆกัน อิอิ

29. Cain

Cain New Member Member

70
    0
    0
    เดี๋ยวนี้ คนเป็นโรคประสาทเพราะความเครียดในเมือง แล้วมีพฤติกรรมแย่ๆ มีเยอะนะครับ ระวังกันหน่อยก็ดี พวกโรคจิตโดยตัวเองไม่รู้ตัวนี่เยอะมากครับ พวกภาวะซึมเศร้าน่ะครับ

ตอนเดินไปเคาะกระจก น่าจะถ่มน้ำลายใส่หน้ากระจก แล้วเช็ดละเลงๆ เสร็จแล้วก็แกล้งจามๆ ไอๆ ทำเป็นหวัด 2009 ให้เจ๊แกกลัวจนหัวใจวายตายไปเองน่าจะดีนะ

30. akeuthai

1,058
    1
    0
    ถ้าขับรถดีเปิดไฟขอทาง ผมเต็มใจให้เข้าทุกคันครับ แต่ถ้าเจอแบบซิ้มอย่างที่บอกว่าแกริบไฟเป็น 10 ทีผมว่าไม่ปกติ เพราะข้างหน้ามันรถติดมากมายพระม 5 7โมง แล้วที่ผมกดเร่งเครื่องขึ้นไปไม่ให้แกเข้านั้น ผมอยู่เกีย 2 เอง อีกอย่างซิ้มไม่ได้อยู่หน้าผมแล้วขอไฟเลี้ยว แต่ซิ้มแกเร่งมาจากซ้ายจามาปาดหน้าผม ซึ่งผมอยู่ขวา แล้วที่ว่างมันไม่ได้มีเยอะเท่าไรครับ แล้วซิ้มขับรถแบบนี้ผมเองเป็นคนนึงถ้าเจอคนขับรถเห็นแก่ตัวแบบนี้ผมก้อไม่ค่อยยอมให้เข้าหรอกครับ
    หรือบางครั้งถ้าผมขับขวาแล้วช้า คือขับแถวบ้านไม่ใช่ถนนใหญ่ ถนนใหญ่ผมไม่เคยขับช้าแล้วขวาสุด แล้วผมหลบทุกคันที่มาเร็วกว่า แล้วผมถึงจากลับไปขับขวาที่ผมขับขวาคือ เลนซ้ายสุดถนนแถวบ้านนั้นจามีรถจอดตลอดคุณก้อคงเห็น ส่วนเลนกลางก้อมีรถที่ช้ากว่าผมเหมือนกัน ผมก้อเลือกขับขวา แต่ไม่เร็วมาก แต่ถ้ามาจี้ตูดแบบติดตูดผม ริบไฟใส่ แล้วผมแซสสสหนี ผมเป็นแบบนั้นแหละ จาว่าผมเป็นคนไม่ดีก้อด้ายคับ แต่ถ้ารู้ว่าคันหลังเปแนเพื่อนผมผมก้อคงเปิดกระจกทักแหละคับไม่แซสหนีหรอก ขอบคุณที่เข้ามาอ่านความคิดเห็นผมน่ะคับ จาว่าอะไรผมที่ขับรถไม่ดีหรือไม่มีมารยาท ก้อพิมกันมาได้เลยคับ ผมไม่ว่า ผมพร้อมจาอ่านทุกความเห็นคับ ผิดคือผิดคับยอมรับผิดกันได้ ถ้าผมผิดผมก้อยอมรับผิด เรื่องซิ้มผมก้อไม่เคยว่าว่าผมถูก แต่ที่มาโพสต์เพราะมันแปลกดี เจอซิ้มให้นิ้วกลาง แถมหัวเราะสะใจในรถ แล้วยังวางมิสผม 2 รอบ ผมเลยมาโพสต์ประสบการณ์ให้ได้อ่านกันเท่านั้น ไม่มีเจตนาอื่นครับ ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้