....พ่อให้มา....

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย elek, 26 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    หล่อเลยคับ

2. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    หวัดดีครับ

3. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    มามิตติ้งก็มาทั้ง2คันเลยนะครับ หล่อทั้งคู่จริงๆ

4. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    มาทีละคันก็ได้ครับ แต่มาบ่อยๆ จะได้รู้จักกัน

5. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    รถพร้อม...คนพร้อม...ใจพร้อม...ตังค์พร้อม...ฮิฮิฮิ

ได้เจอกันแน่นอนครับ...แต่ตอนนี้ไม่พร้อมซักกะอย่าง..ครับ

ยิ่งไอ้ตัวดำ..ยิ่งแล้วเลย...ครับ...ไดร์ชาจร์ไหม้..ซะงั้น..จอดสนิดเลย..ครับ

นี่ไม่รู้อะไรจะเสียอีก...คงหมดเวลาของเจ้าซะแล้ว...เจ้า....2L...!!

6. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    สวัสดีครับ งามหยดเลยนะนั้น.......

7. audiophile

audiophile New Member Member

96
    1
    0
    งามมากๆพี่ ไม่ทราบว่าหมดงบไปเท่าไรครับพี่ น่าหามาทำซักคัน

8. elek

845
    5
    0
    ดูที่หัวข้อที่..56..เลยครับผม..ตามนั้นเลยครับ..หามาทำเลยครับ..MTX..เป็นอมตะอยู่แล้วครับ..:cool::cool:

สวัสดีครับ..ผมเล็กครับ..ยินดีที่ได้รู้จักครับ..:):)

9. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    สวยมากครับพี่เดียวผมโทรทามเรื่องกระจกมองข้างได้ปะพี่

10. elek

845
    5
    0

ได้เลยครับผม..0814873773...เล็กครับ...!!

11. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    เยี่ยมไปเลยคับ
    สุดยอด แบบ surf surf

12. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ของเค้าแรงจิง

13. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ขาดอีกอย่างครับ >>>>>>>>>>>>>>>>> J

หล่อมาก สีถูกใจสุดๆ

14. ManJz

3,317
    23
    0
    หล่อๆ

15. อิจฉาจังอะคับ รถสวยๆๆๆๆๆ

16. elek

845
    5
    0
    ลอง..surf...surf...ดูบางสิครับ...:D:D:D

สู้..j.j..เค้าไม่ได้หลอกครับ...ของเด้าแรงกว่าจริงๆ...:D:D:D

ดูๆ..ไว้หลายตัวเหมือนกันครับ..2L..ฟิตใหม่เซตโบ / 4D56..T/ J..เดียวดม..LPG / UZ...LPG

แต่สุดท้ายจะเสร็จ..J..Bo..อะเปล่าไม่รู้ครับ..:rolleyes::rolleyes:( แต่ใจรัก..ตูด..ดำๆ..มากกว่า..ครับ:D:D )

ขอบคุณครับ...ของพี่หล่อกว่าผมอีก...ครับ..:):):)

17. elek

845
    5
    0
    ใครกันแน่ที่น่าอิจฉา..ครับ..เทพขนาดนั้น...สวย..แรง..ครบๆๆ..:eek::eek::eek:

18. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    4d56...แรงข้ามสายพันธ์

1kd.......สายพันธ์เดิม สืบทอดวงค์ตระกูล

19. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    กะว่าจะลองแปลงร่างเป็น surf เหมือนกันคับ
    แต่ทรงรถมันไม่ให้
    เลยปล่อยมันไว้อย่างนี้ดีกว่าคับพี่

20. elek

845
    5
    0
    แบบนี้ก็หล่อสุดๆแล้วครับ...แถม...JZ...แรงๆอีก..อะไรจะครบขนาดนี้..ตาร้อนเลย..ครับ..ผม...:D:D

21. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    โห

หล่อสุดๆๆ

22. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    แหล่มเลยครับ สีดำๆ

23. ขยัยสเตปเครื่องยนต์ใหม่มะใหร่เอามาให้ชมอีกนะค๊าบ

24. ManJz

3,317
    23
    0
    เอาของท่านมาให้ชมก่อนเลย :cool: หลายคนอยากเห็นแล้ว

25. อยากเปลี่ยนสีบ้างจัง......ดำดุ :cool:

26. elek

845
    5
    0
    ได้ครับ..แต่คงต้องรอนานหน่อยนะครับ..หมดตูด..ครับ..ว่าแต่ถ้าได้เครื่อง vigo นะ..แจ๋วแว๋ว..เลยครับผม..:D:D:D

อย่านะ..ครับ..!!..อย่าเปลื่ยน..ลองนับ.. Mtx..สีดำ..ในคลับ..ดูมีกี่คัน..แต่ละคันแหล่มๆทั้งนั้น..ถ้าคุณ tien เป็นสีดำอีกคันละก็..ไอ้เจ้าเงาะดำของผมมันคงหม่นหมองลงไปอีกเยอะเลย..Ba Ba Boo..!! :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กรกฎาคม 2009
  27. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

ใช่คับของท่านอ่ะไม่ยอมโชว์ตัวเลยนะคับ........เสี่ยเอ๋ :D:D:D

28. PaMaS

PaMaS New Member Member

5
    0
    0
    ชุดหน้า เปลี่ยนเป็นตัวใหม่ ทำหมดไปทะไรคับ อยากเปลี่ยนมั่ง เหอๆๆ

29. elek

845
    5
    0
    ดูหน้า 2 หัวข้อที่ 56 เลยครับผม...จัดไปครับผม..!!

30. zenryoku

zenryoku New Member Member

304
    3
    0
    หล่อมากเลยครับ
    เห็นแล้วนึกถึงสมัยเรียนอยู่เมืองนอกเลย
    HILUX ที่โน้น ถ้าเป็น4ข. จะเป็นเครื่อง 22R แต่ถ้าเป็นแคป รวมทั้ง SURF หรือ 4RUNER จะมีทั้ง
    22R , 22RE , และ V6 รูปแรกเครื่อง MTX รูป2 เป็งเครื่อง HERO

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้