RacingUnderground RUNSTOP Gymkhana09' สนามที่2วันอาทิตยที่ 19กรกฏาคมนี้

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Aong-race-shop, 24 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ยินดีตอนรับทุกท่านครับ กับงานRacing underground Runstop Gymkhana สนาม2ครับ
    อยากบอกว่าไลด์ สนาม ออกมาแล้วครับ มีทางตรง 180 สลาลอม มีกึ่งเลขแปด แต่ไม่มีโดนัท ครับ
    อย่างไรก็มาซ้อมได้ครับ สำหรับท่านใดที่อยากมาเทส หน้ายาง อิอิ เรียนเชิญ ได้ตั้งแต่เสาร์เลยครับ
    (ไม่ได้วิ่งไลด์จริงครับ)เพื่อไม่ได้เป็นการได้เปรียบและเสียเปรียบครับ เรามีไลด์ทดสอบสนามไว้ให้
    เเล้วเจอกัน ครับ

2. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    ...................Up..................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้