เสาร์นี้จะขึ้นสังเวียนที่โคราช ขอกำลังใจหน่อยฮะ พี่น้อง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย RC_ZERO, 24 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RC_ZERO

RC_ZERO New Member Member

324
    10
    0
    โอ้ว... แย่เลยฮะ เสียใจด้วยคับ แล้วบาดเจ็บตรงไหนอะป่าว หมดเยอะเลยงานนี้ แย่จัง.... :eek:

2. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
    ขอให้รถหายป่วยไวไวนะครับ

3. สุกยอกเจงๆ

4. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    คุ้มค่าเหนื่อย ละซิครับ ส่วนตัว ฟังแบบ SQ แต่
    ก็ชื่นชอบ พลังกระแทก กระทั้น แบบ DB DRAG เหมือนกัน

ยินดีด้วยนะครับ กับความสำเร็จ ไม่ทราบ ว่าถ้วยใบ
    ที่เท่าไหร่แล้วเอ๋ยครับ

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ดีใจด้วยคับ เจ๋งๆคับ

6. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ยินดีด้วยครับ ชัยชนะเป็นของท่าน

7. RC_ZERO

RC_ZERO New Member Member

324
    10
    0
    สำหรับคันนี้เป็นถ้วยใบแรกเลยคับ เมื่อก่อนเล่นในบอดี้ กระบะ อย่างเดียว พอดีอยากลองในบอดี้เก๋งดูบ้าง และตอนสงกรานต์ หมันไส้พวกเจาะกระบะ อะไรประมาณเนี้ยะ เลยใส่แบบสุด TEEN เลย คนขับกระบะ เดินมาดูในรถผม แล้วพูดว่า " เอาแบบนี้เลยหรอ " อย่างฮาอ่ะ 5555+ งานหน้าที่สุราษฯ ว่าจะลง 15 นิ้ว 4 ดอก ตอนนี้กำลังคำนวณสูตรตู้อยู่คับ :cool:

8. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0

ผมเข้าใจ เลยน่ะ "คอเล่นเครื่องเสียง" เหมือนกัน
    ศัตรู คือ ยาชูกำลังครับ แสดงว่ามาถูกทาง ฝีมือ คุณ พัฒนา
    ขึ้นเรื่อย ๆ เป็นกำลังใจให้ครับ ...สุด สุด กับ พลัง SPL:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้