ขอระบายคนนิสัยแย่มากๆบนถนน แบบว่าเลวจิงๆ ไม่รู้จะบรรยายว่าอะไรดี T___T

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย BiZarre@GoDs, 23 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cain

Cain New Member Member

70
    0
    0
    อืมม ถึงจะยังไงๆ การเตะรถ มันก็เกินไปนะครับ ถ้าคุยกันดีๆ ก็ไม่น่าเป็นไรมั้งครับ ถึงแม้จะช้าอยู่เลนขวาแบบ T_Blackout พูดก็เถอะ ผมว่าบีบแตะไล่+ดิ้บไฟใส่ก็พอแล้ว อาจทำให้ของขึ้นหน่อย แต่ไม่มีใครเจ็บ รถก็ไม่บุบด้วย

ผู้หญิงผู้ชายไม่เกี่ยวครับ ถ้าคุณทำดี ก็ไม่มีใครทำอะไรได้ จบครับ

2. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    ทะเบียน วท2412 กทม.

ลองเอาเลขทะเบียนไปสืบค้นดูซิคับ ค่อยๆสืบไปเรื่อยๆ ถ้าเห็นหน้าเจ้าของคนเดียวกันก้อ เอาเรื่องได้เลยนะคับ

3. Kenjung

Kenjung New Member Member

117
    3
    0
    พูดได้คำเดียว " ตุ๊ด "

4. DEMON009 de HYUNDAI CLUB

DEMON009 de HYUNDAI CLUB New Member Member

20
    0
    0
    รอยที่รถก็มี เลขทะเบียนก็รู้ น่าจะแจ้งความข้อหาทำให้เสียทรัพย์ได้นะครับ

ถ้าเอามาสอบสวน ดีไม่ดี อาจเอาเรื่องพยายามทำร้ายร่างกายได้ด้วย

5. dewdew_Un resemble

dewdew_Un resemble New Member Member

12
    0
    0
    ไอ้ ตุ๊-ด

อย่าให้เจอ จะดีดหูซักที

6. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    โห น่าจะถ่ายรูป มันมาประจาน ให้ทั่วเลยนะ เสียดายที่ถ่ายรูปมันไม่ได้
    แม้ง..............

7. jack_wing

jack_wing New Member VIP

670
    1
    0
    ทำไม ไม่คุยกานดีๆ นิสัยแย่มากมายย เบื่อคนแบบนี้มาก

8. love _Evo

love _Evo New Member Privilege

56
    2
    0
    เปงผู้ ช ป่าวหว่า ทำงี้ได้ไงฟะ

9. ฉิมหงี่

ฉิมหงี่ New Member Member

23
    2
    0
    แบบนี้ต้องจับไต่ขัด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้