ต้องการUp Step 4E-FTE ต้องทำอารายบ้าง

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย ball171, 23 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gt-82

gt-82 New Member Member

76
    1
    0
    os orc มีหมดทุกยี่ห้อครับเพราะญี่ปุ่นเค้าเล่นกันครับไอ้เครื่อง 4e-fte นะ

2. แว่นโคราช 740

แว่นโคราช 740 New Member Member

277
    1
    0
    รู้และวันนี้ยกเกียออกมาปรากดว่า
    ครัส4e เท่ากับ 4a-fe เดะๆๆๆๆเลย ไม่เชื่อเอาตีนมาเยียบกะบานผมได้
    ฟรายวิล ของ4e เบากว่า4a รูน็อตไม่เท่ากัน
    แผ่นกด เท่ากับ4a-fe เดะๆๆๆเลย
    สรุปว่า ใส่ครัส os , trd , orc ของ 4a ได้ ถ้าหวีศึกมา ไปให้โรงกลึงปาดลงได้

ถ้าใครรู้แล้ว ก็ไม่เปนไร
    ถ้าใครยังไม่รู้อยากรู้คำตอบผมตอบให้
    ผมก็ยังควายๆๆๆอยู่กับเครื่อง4e ยังต้องสึกสาต่อไป ฝันดี ปรี้เมียท้องทุกคน ...ๆๆ

3. ae-101 RED

ae-101 RED New Member Member

4
    0
    0
    3s ต้องระวังตัวน่ะเนี่ย

4. aesz

aesz New Member Member

25
    0
    0
    ราคาโบ sr กับ J ประมาณเท่าไหร่ครับแล้วต้องทำใส่ในเป่าท่อนล่างเดิมใช่ไหมขอบคุณครับ

5. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    ความรู้ดี ๆๆ

6. แว่นโคราช 740

แว่นโคราช 740 New Member Member

277
    1
    0
    ไม่รู้ราคาแต่เดี๋ยวไปหาสอบถามราคามาให้

7. ball171

ball171 New Member Member

112
    6
    0

อยากรบกวนช่วยบอกหน่อยนะคับ ว่าทำอารายไปบ้าง อยากดูไว้เป็นแนะทาง
    เพราะ รถหนักขนาดนั้น ยังวิ่งได้ ดีขนาดนี้ เลยอยาก
    จะได้นำไปแต่งบ้าง แล้วเสาร์ -อาทิตย์นี้ ว่างไหมคับ
    พอดีจะขึ้นไป โคราช พอดี อยาก เห็น และลองนั่ง ดู ถ้าไม่เป็นการรบกวน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้