ฝากระโปรงดำจะโดนตำรวจเรียกเปล่าครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย honeydew, 22 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. red shock

red shock New Member VIP

334
    6
    0
    "ไปแจ้งที่ขนส่งแล้วเค้าไม่รับ จะให้ผมทำไง" เคยใช้แล้วรอดครับ คอนเฟิร์ม

chai import และ Mor ถูกใจสิ่งนี้
  2. XrtcluB<g@p>

XrtcluB<g@p> New Member VIP

126
    10
    0
    ผมไม่โดนครับ... เพราะฝากระโปรงไม่ดำ... แต่หลังคาดันดำแทน อิอิ.... :D

chai import และ Mor ถูกใจสิ่งนี้
  3. Mor

Mor New Member Member

406
    27
    0
    ต่างกรรม ต่างวาระ

R2D2 ถูกใจสิ่งนี้
  4. จะขับรถแต่ง ก็ต้องรู้กฎหมายให้มากๆหน่อยนะคับ โดนเรียกน่ะโดนแน่ๆ :D:D

รู้กฎหมายแล้ว แต่งรถแล้ว เวลาโดนจับก็ใช้ประโยคขัดแย้งให้เป็นยะโยชน์ด้วยนะคับ

สู้น่ะสู้ได้นะคับ ดูเชิงด้วย ท่าไม่ดีก็จ่ายไปซะ 555+ นักสู้ไม่ได้ชนะเสมอไปคับ แพ้ก็มี:p

chai import ถูกใจสิ่งนี้
  5. NeunG BomeX-R

NeunG BomeX-R New Member Member

148
    2
    0
    ผมโดนเรียกอยู่บ่อยๆครับ ถึงต้องแจ้งเปลี่ยน 2 สีเอาไว้ แค่รถทำสีบางทีก็เรียกแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้