~~....ความรู้สึกดีๆ บนท้องถนน มันก็หาได้นี่ครับ (อ่านแล้วแอบอมยิ้มนิดๆ)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย INTER_ZONE, 21 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    เย้ย อารายกันนี่ ตาเอก อิอิ มั่วแล้วครับ โบเดิมๆเลย :D:D:D

2. Joke323

Joke323 New Member Member

159
    5
    0
    อ่านแล้วรุ้สึกดีจิงๆเลยครับ เป็นผมตามไม่ทันตั้งแต่ขึ้น150 แล้วรถผมแรงน้อย

3. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    อ่านไป ก็ ยิ้มไป คับ กระทู้นี้

มารยาทดีๆก็ยังมีหลงเหลืออยู่ แต่บางทีก็เจอแต่คนขับรถไม่มีมารยาทเลยคับ ในซอยบ้านตัวเองเลย มีกระบะคัน รถเก๋งคัน เวลาผ่านบ้านผมทีไร มันก็กดทุกครั้งเลย รถเดิมๆมีท่อ ง่ายๆดังแต่เสียงอะ ไม่เคยไปทำอะไรให้เค้า ทุกวันนี้มันก็ยังกดอยู่ มันน่าจะมาอ่านกระทู้นี้นะคับ จะได้เปลี่ยนนิสัยตัวเองหน่อย สังคมคนเล่นรถเค้าไม่ทำมารยาทแบบนี้หรอกคับ หิหิ ขอระบายหน่อย .......

แต่ขอชื่นชมคนเล่นรถ ที่มารยาทดีๆ ขับรถดีๆ มีน้ำใจต่อกัน แล้วกานคับ

4. Kenjung

Kenjung New Member Member

117
    3
    0
    นับถือครับ สมัยนี้ใจร้อน หามีน้ำใจแบบนี้ยาก

5. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    เจอคนเล่นรถเป็นก็ดีไปครับ ได้มิตรภาพ
    บางทีอยากจะจอดรถชวนนั่งคุยเหมือนกันนะครับ แต่กลัวจะเข้าใจผิดนึกว่ามาหาเรื่อง

มิตรภาพบนถนนไร้ขีดจำกัด

6. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    อ่านแล้วขนลุก ได้มิตรภาพดี ๆ กลับมา

7. yokkung

yokkung New Member Member

271
    5
    0
    มีเพื่อนร่วมทางแบบนี้ ขับยังไงก้อมีความสุขคับ...

8. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ผมถนน ผมก็เพิ่งเจอมาครับ เป้นวีออสสีขาว รถติด ๆ เค้าสะลอให้ผมไปก่อนตลอดเลย

9. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    คอเดียวกัน

10. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0
    ต้องอย่างงี้สิครับ เล่นรถเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้