กลับถึงบ้านกันยังพี่น้อง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Tuned by Tommy, 20 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    อะไรครับพี่ Bank_Si เมาส์ผมซะงั้น:D:D ใช่ดี้ตัวเองมาทีหลังนิดีกรัมันน้อยกว่าเลยไม่ซัดดิ555

แต่นี่คนนี้เด็ดเหมือนกัน ขอแซวหน่อยเหอะFclongkong บอกจะกลับ3ทุ่มๆ สุดท้ายตี3 แฟนเฟิน ไม่สน! ใจสุดๆ:D:D

แต่งานนี้สนุกมากเลยคับทุกคนเปนกันเองมาก อยากให้มีอิกเร็วๆจังทั้งมันทั้งเมา เอิกๆ-___-"

ปล.พี่เบสเต้นได้เปนตัวของตัวเองมากเลยครับ เย๊ดโด้!!....เอ๊ย โอ้เยสสส!!!:D:D

2. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    55555555555 เด่วงานหน้าไปเมาด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิออิอิ

ครั้งที่แล้วกลับเร็วไปหน่อย ไปธุระงับ อิอิอิ

3. kkict_1706

kkict_1706 New Member Member

185
    1
    0
    เดี๋ยวงานหน้าจะเมาด้วยคนนะ

4. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    ฟงแฟนอารายค้าบ ซิ ม่ายมีๆ อยากไปนั่งรถซิ่งอีกอ่ะ ชอบๆ อิอิ:D

5. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    นั่งด้วยๆๆๆๆๆๆๆ ฮ่าๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้