+++++ใครมีรูปงาน Mini truck มาดโพสกันหน่อยครับ +++++

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Smother, 20 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    รถมีหลังคาคันนี้เขาวิ่งดีจิงๆขอแสดงความยินดีกับแบงค์ด้วยและได้ยินโฆษกสนามแซวว่าปีหน้าจะเปิดรุ่นหลังคา

2. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    งานminitruckเมื่อวานนี้สนุกมากครับและขอแสดงความยินดีกับผู้ที่ได้รับรางวัลในแต่ละรุ่นด้วยครับ
    และที่ขาดไม่ได้ขอขอบคุณผู้ที่ดำเนินงานทุกท่านที่ทำให้เกิดงานสนุกๆเช่นนี้ครับ

3. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    รถสวยๆแรงๆทั้งนั้น

4. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    เกิดเลยยยยยยย

5. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    .....อิอิ.....

เมื่อวานแชมป์ก็น่าจะไปด้วยกัน

เสียดาย

6. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  7. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ไม่เป็นไรคับ ตุ่น น้องมาไกล มิตรภาพดีๆ เรามีให้กันได้
    เจ้าของมาสด้า มันชื๋อ @ N/A นรก อิอิ

8. MazDa N/A

MazDa N/A New Member Member

62
    0
    0
    โหยพี่เอ๋เอา ชื่อแอ๊ดอย่างเดียวดีกว่าพี่อันหลังมะเอาเดียวสาวๆๆเห็นแล้วกลัวไม่กล้านั่ง

9. MazDa N/A

62
    0
    0
    ไม่เป็นไรคับพี่

10. MazDa N/A

62
    0
    0
    :):):)

11. เป็นงัยบ้างครับพี่

ส่งข่าวบ้างนะครับพี่นพ

มิตรภาพดีๆที่มีให้กันครับ อิอิ

ปล.อินเตอร์ดุมากครับ อิอิ

12. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    แล้วรถเป็นอะไรมากป่าวคับพี่นพ
    เสียดายมากันตั้งไกลน่าจะรอขึ้นรับรางวัลกันก่อน

13. พี่เพชรจัดรูปเลยครับ อิอิ

14. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เรื่องของเรื่อง จะเอามาไว้ลาก 2L ออโต้คับพี่ อิอิ เห็นเจ้าของรถบอกว่า พลีชีพ อิอิ

15. Boy jk

Boy jk New Member Member

249
    0
    0
    รถหลังคาเขาแรงจริงคับ
    อย่างงี้ต้องจัดยาดองชุมพลซักกลม
    555

16. Parch 92

572
    13
    18
    และแล้วก็พลีชีพจิงๆใช่ป่าวพี่ แต่ยังดีนะที่ไม่ได้ลาก :D
    จัดให้เลย วัยรุ่น:D แต่ถ่ายมาน้อยนะเพราะผมไม่ค่อยได้อยู่ถ่าย :p

17. Parch 92

572
    13
    18
    ต่อๆ ขี้เกียจบรรยาย :eek:

18. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0

เมื่อคืนลากรถพี่นพมา วิ่งมาได้ซักพัก สลิงขาด (รถพี่นพหนักมาก ) เลยโทรให้อีกคันเอาดอร์บาร์เหล็กมาลากดีกว่า นั่งกินข้าวลิงอยู่กับพี่นพ ตาPoPz 3 คน ประมาณชั่วโมงได้ ได้โอล์ม(2Lฝาเหลี่ยม) วิ่งเอาดอร์บาร์มาส่งแล้วก็ลากพี่นพกลับแทน ลากกันยาวๆ ปลอดภัยตลอดทางคับ เกือบลืมขอบคุณเพื่อนๆกลุ่มสุขสวัสดิ์โซน ที่เป็นห่วง โทรหาตลอด ขอบคุณพี่เอ๋ที่เลี้ยงหมูกระทะ (ถึงจะกลับไปกินไม่ทันก็ตาม หิหิ ) ขอบคุณช่างนัน ที่เตรียมดอร์บาร์มาให้ ขอบคุณโอล์มที่ลากพี่นพกลับแทน ขอบคุณเพชรกับมดดำที่จะอยู่เป็นเพื่อน แต่บอกให้กลับไปก่อน ไม่เป็นไร เกรงใจ ขอบคุณตาป็อบที่อยู่เป็นเพื่อน ฯลฯ
    ปล.จะบอกพี่นพว่าไม่ต้องเกรงใจ ช่วยเหลือกันไปพี่ เล่นรถ แต่งรถ แข่งรถ เดือดร้อน เหมือนกัน ก็ต้องช่วยๆกันไปคับ มิตรภาพไม่มีที่สิ้นสุดคับ ! ! !
    :):):)

19. Parch 92

572
    13
    18
  20. Parch 92

572
    13
    18
    ชุดสุดท้ายแล้วค๊าบ ;)

รับรางวัลครับ
    - Bracket 22.

- Bracket 20.

- Bracket 18.

- Direct Pro ( อันนี้ผมรับแทน ตุ่น systemone@ubu นะครับ )

- Swirl Junior

- Swirl Pro

21. Parch 92

572
    13
    18
    ตอนนี้ผมเดือดร้อนแล้วอ่ะพี่กอล์ฟ ไม่มีตังค์แต่งรถ พี่ช่วยผมหน่อยดิ :becky:

22. Parch 92

572
    13
    18
    เกือบลืมของแถม อุตสาห์แอบถ่ายพอหันไปแฟนเค้ามองตาขวางเลย(ไม่ใช่คนเสื้อแดงในรูปนะ นั้นพี่ใหม่ p&c) :D กว่าจะได้มาเสี่ยงเหมือนกันนะรูปเนี๊ยะ :cry:

เกินจะเอื้อม :cry:

23. NIIGATA

1,557
    35
    0
    3 รูปสุดท้ายเนี้ย อย่างเนียนเลยอะ โดยเฉพาะเสื้อขาว น่ารักมากกกกกกกก ! !

ขอบคุณคับ น้องเพชร ที่เอารูปมาแบ่งกันดู.......

24. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    งานนี้สมาชิกได้ถ้วย กันไปเต็ม ๆ .......................

เฮ้ย ............................. ไม่เห็นมีรูปผมเลยอะ ..

25. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    สวยคับเพชร

26. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    เสื้อขาวตาเอจันทบุรีบอกอิมพอทมาจากญี่ปุ่นเลย 555
    ขอบคุณรูปสวยๆครับ

27. NIIGATA

1,557
    35
    0

ได้ซิ ! ! ! เพชร ตอนนี้พี่ก็ไม่มีเหมือนกาน ว่าจะยืมซัก 30 ล้าน ไปถอยไอ้คันสีแดง ข้างบนซะหน่อย น่าใช้ดีนะ มีปะหล่ะ ! ! ! 555
    :D :D :D

28. พี่เพชรน่าถ่ายเสื้อขาวด้านหน้าเนอะถ่ายแต่ด้านข้างอ่า

ผมเลยต้องรักเค้าข้างเดียวเลยเนี่ย!!! แหะๆๆๆๆ

29. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ขอบคุณครับพี่เพชร

รูปสวยมากๆ

30. Parch 92

572
    13
    18
    ก็พี่ไม่ได้ไปนี่ค๊าบ เดี๋ยวก็มีหรอก :D
    ถ้าผมมีผมจะไปซื้อ Alphad มาขับพี่ เพราะว่าเสื้อขาวนั่ง Alphad มา :p
    นี่ขนาดถ่ายข้างๆยังเกือบโดน teen ถ้าถ่ายตรงๆจะไม่จม teen เหรอค๊าบ :cry:
    จ้า..ถ่ายกันหลายคนค๊าบ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้