หลังจากสิ้นใจก็ได้ฤกษ์ แล้วครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย ♂ifoni♀, 20 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

.....เข้าปายบอกเพ่ต๋องว่าไม่ต้องรีบว่ะฝน.....555555+

2. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    ฝนจายเย็นๆๆ ลองขับแบบเดิมๆๆไปก่อน อยากแรงให้น้า1 จัดไป 1ชุด จะ 7เอเซ็ทโบ หรือจะ 7 เอ 20 วาวล์ มีหลายสูตร สำหรับตะกูลเครื่อง A

3. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ถึงจะรีบ..ก็ทำอะไรไม่ได้ครับ ..เพราะช่วงเวลาที่จะใช้งาน มันผ่านไปแล้วครับพี่

มีได้หลากหลายขนาดนั้นเลยหรือครับ มีเวปไหมครับ..อิอิ..

4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    noz หรือว่า น็อต อย่างไหนจะแรงกว่ากันหว่า เอิ๊กๆ

5. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    ก็ถ้ามีแต่ NOZ แต่ว่า น๊อต ไม่สามัคคีกัน ชีวิต จา Bun Rai นะครับ:D

6. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เอา เป็น ฉีด 35 ดีกรี แทนดีกว่ามะครับ พี่ ท่าทางจะแรงกว่า เหอๆๆ

7. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    สถานะ..ปัจจุบัน...รถยังไม่เสร็จเลย โ...อ้ย......

8. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ใจเย็นครับน้อง อย่างอื่นเสร็จก็สบายตัวละ อิอิ

9. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    แหม...อารายกันน้า...เสร็จแล้วก็สบายตัว...อยากรู้จังเลย...:D

10. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    รถเสร็จแล้วครับ แต่ว่ายังเก็บภายในไม่ครบ แต่วิ่งได้แล้ว
    ลองไปขับมาแล้ว ถูกจายช่ายเลยคับ.. ได้กำลังวังชาขึ้นมาซ่าอีก มะวานก็ซัดกลับมา ถือว่า OK เลยนะครับ ไม่จี๊ดจ๊าดมาก แต่ว่า ปลายได้ไหลอ่ะคับ แต่ยังไม่กล้าไหลมาก เพราะต้องทำช่วงล่างก่อน มะวานมีสั่น เพราะมะรู้ขับไปเร็วขนาดไหน ไมล์ ไม่ขึ้นอ่ะคับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 10:01:51 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:01:35 ----------

รถเสร็จแล้วครับ แต่ว่ายังเก็บภายในไม่ครบ แต่วิ่งได้แล้ว
    ลองไปขับมาแล้ว ถูกจายช่ายเลยคับ.. ได้กำลังวังชาขึ้นมาซ่าอีก มะวานก็ซัดกลับมา ถือว่า OK เลยนะครับ ไม่จี๊ดจ๊าดมาก แต่ว่า ปลายได้ไหลอ่ะคับ แต่ยังไม่กล้าไหลมาก เพราะต้องทำช่วงล่างก่อน มะวานมีสั่น เพราะมะรู้ขับไปเร็วขนาดไหน ไมล์ ไม่ขึ้นอ่ะคับ

11. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ไม่รู้ว่าความเร็วเท่าไหร่ แต่รู้ว่า เหยียบ ซะ มิดติดพื่น เลยช้ายป่ะ ครับ อิอิ:D:D

12. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    ว๊าว ๆ ๆ ๆ ..

เสร็จแร้ววววววววว !!

13. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    โหพูดเหมือนตาเห็นเลยน้อง เหยียบแบบ ไฟออกท่อเลยว่างั้นครับ(แบคไฟล์ แก๊ส)โอม...ตกใจเหมือนกาน

14. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ของโอมมันแข็ง เห้ย..! พูดผิดของมันแรง:D

15. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    โหโอม..แกนี่..อารมณ์บอบบางนะเนี่ย แปปเดียวแข๊ง ไรเนี่ย....ทรงตัวแถวปากอ่าว...ดีเป่า..ระวังล่ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้