เซงเลย

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ann6323, 20 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ann6323

ann6323 New Member Member

97
    1
    0
    ไม่ได้สนใจมันหลอก แต่ว่าเป็นห่วงรถเดี๋ยวคนจำผิด ตอนนี้เครื่องที่วางไว้ใช้ดีมากเลยคะ ขอบคุณคะ
    แต่ชักรู้สึกว่า B16 ชักไม่พอซะแล้ว

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยังไงรถมันก็คนละทะเบียนคะ มันคงไม่ลงทุนทำทะเบียนเดียวกับเรา

อย่าไปกลัว:D ไม่ก็หาสติกเกอร์สวยๆมาคาดกระจกหน้าหรือหลัง

ทำความแตกต่างจากมันก็ได้ หากว่าคุณแอนยังกังวลอยู่

ดีใจด้วยคะที่รถใช้งานได้ดีแล้ว จะแรงแค่ไหนก็อยู่ในความไม่ประมาทนะคะ

เพราะพวกเรามีบทเรียนมาแล้วครั้งหนึ่ง คุณแอนคงทราบดี ระมัดระวังด้วยนะจ้ะ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    :D ต่อด้วย ท่อนล่าง 20 เลยครับ

4. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    อยากเห็นรถเป็นขวัญตาจริงๆ

5. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    คิดเหมือนกันเลย ความโลภไม่มีที่สิ้นสุด 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้