สรุปกิจกรรม การทำบุญ ณ.โรงเรียนวิชาวดี จ.นครสวรรค์ ในวันที่ 7 มิ.ย. 2552

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Fishink, 19 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fluke82

fluke82 New Member Member

169
    1
    0
    โห.....ปลื้ม..มาก ๆ ๆ

ครับ..เปงคลับที่อบอุ่นมากๆครับ...ชาว...ep..ทั้งหลายไม่ว่าจะไปรุ่นไหน...ขอให้แน่นๆ..แบบนี้ต่อไปนะครับ

2. Fishink

Fishink New Member Member

203
    6
    0

อ่าวคุณเก่งเล่นผมซะแล้ว :cry:
    แล้วมันเข้าไปดูเครื่องออกมาได้ไหมเนี้ย:mad::mad::mad:

3. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    เมื่อไหร่จะรวมได้เยอะๆแบบนี้อีกนา.....

4. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    จริงๆก็ครบรอบปีแล้วนะเนี่ย น่าจะรวมกันอีกซักรอบก็ดีเหมือนกันเนอะ ใครมีไอเดียอารัยก็ลองเสนอกันเข้ามาดูก็ดีนะครับ

5. Fishink

Fishink New Member Member

203
    6
    0
    ลองคุยกะมนดูดิพี่เหงว่าจะไปสร้างห้องน้ำให้โรงเรียนกะกลุ่มที่ไปกะเรานะ
    ก็หน้าสนนะพี่ร่วมบุณกัน

6. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    ผมพื่งไปปลูกป่าชายเลนมาครับเมื่อวันที่11/07/10สนุกมาประทับใจจริงๆครับไป300ยอดกันมา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้