ระหว่างA31/ EVo 3 /3 Door

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย อุลตร้าแมน, 18 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อุลตร้าแมน

อุลตร้าแมน New Member Member

158
    2
    0
    ใครมี3 ประตูบ้างครับ

ตอนนี้ตัดสินใจว่าจะเล่น3 ประตูแล้วครับมีใครขายบ้างไหมครับหาอยู่ครับ
    เบียร์ 084-6248257
    (4 ประตูขายให้เพื่อนเอาไปใช้ต่อครับเสียดายเหมือนกันหมดไปเยอะอะฮือๆๆๆๆๆๆ)

2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ขายทำไมอ่ะครับ เสียดาย

3. Joke323

Joke323 New Member Member

159
    5
    0
    จริงๆแล้วสำหรับผมน่าเล่นทุกตัวเลยครับ 3dก็ได้ฟิล n/a อีโวก็คงขับสนุก เซฟก็คงส่ายมันส
    เลือกอะไรที่ขับแล้วชอบดีกว่าครับ
    แต่เห็นเลือก3d คงคิดใจhonda ว่าหายไป ประตูนึงราคาน่าจะลดลงนะครับ แหะๆ

4. Joke323

Joke323 New Member Member

159
    5
    0
    จริงๆแล้วสำหรับผมน่าเล่นทุกตัวเลยครับ 3dก็ได้ฟิล n/a อีโวก็คงขับสนุก เซฟก็คงส่ายมันส
    เลือกอะไรที่ขับแล้วชอบดีกว่าครับ
    แต่เห็นเลือก3d คงคิดใจhonda ว่าหายไป ประตูนึงราคาน่าจะลดลงนะครับ แหะๆ

5. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    evo 3 ใช้แล้วจุกจริงๆ 3 D น่ะจะดีกว่าถ้าต้องใช้ทุกวัน

6. อุลตร้าแมน

158
    2
    0
    รอผู้อีกครับ

มีใครใช้A31 อยู่บ้างครับแล้วปัญหาที่เจอบ่อยสุดคืออะไรครับ(1J bo mt)
    ขอบคุณครับ

7. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    EG HATCHBACK ครับ หรือ 3 d นั่นเอง....ในกรณีที่ใช้ประจำ ๆ ทุก ๆ วัน

8. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    EG 3D ครับ

9. อุลตร้าแมน

158
    2
    0
    เหลือ 2 ตัวครับ

ตอนนี้อยู่ระหว่างตัดสินใจครับ
    1.a31 1J boเดี่ยว mt มี Sunroof มี ปัดหลัง
    2.3 Door B16A มีSunroof
    คือว่าทั้งสองตัวราคามันไกล้เคียงกันะครับ
    เลยไม่รู้จะลองตัวไหนดีระหว่าง เทอร์โบ กะ NA
    ขอบคุงครับ

10. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    แล้วพี่ชอบขับรถ สไตล์ ไหนครับ แล้วชอบอารมณ์ แบบไหน

อยู่ที่งบ ด้วยครับ อย่าง เจโบ ผมว่าซื้อมาคงไม่จบง่ายๆแน่

11. อุลตร้าแมน

158
    2
    0
    วันเสาร์นี้จะไปดู 3 ประตูครับถ้าจบได้ก็ได้ขับสักที

วันเสาร์จะไปดู 3 ประตูครับ
    เจ้าของบอกเป็นฝาB16B ท่อนล่างB20B ครับโหดอย่างแรงครับ
    ถ้าจบได้ก็ได้มาขับ 3 ประตูสักทีอะครับ
    ขอบคุงครับ

12. peetpotter

peetpotter Member Member

47
    0
    6
    EVo3 ครับ งบน้อยๆก็แรงได้

เพราะผมชอบ ^^

13. ringo

ringo New Member Member

31
    0
    0
    A31 ชอบฟิว turbo

14. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    หลังคามันผุครับ แต่ถ้าเปลี่ยนเป็นซันลูฟแล้วก็ดีไป แต่ที่แน่ๆวาง1เจโบ เกียร์ MT วายครบๆนี่ ขับมันส์เลยครับ ช่วงล่างดีดี นะครับ หล่อเลยล่ะ อิอิ อะไหล่หาง่ายครับ คนเล่นเยอะ

15. vespa v8

vespa v8 New Member Member

12
    0
    0
    คนไม่ได้เลือกรถ แต่ รถต่างหากที่เลือกคน :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้