< แข่ง PTT -MSL 4Cycle Kart สนามที่ 4 >

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 17 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    เหนลีลาการซ้อม ของ น้องเนม แล้ว
    นี่ ถ้า เค้าปล่อยให้วิ่งรวมรุ่นกันหมด

สงสัยเบอ สองเจ่ะ อาจโดนสวนได้

..................จิงป่ะลุง:p:p:p:p

2. กำนัน

กำนัน New Member Member

63
    1
    0
    เบอร์ สองเจ็ด กะ แปดหก
    สงสัยจะเข้าโค้ง หน้าปราสาท เนียนสุดๆ
    เพราะเท่าที่ทราบมา โค้งหน้าปราสาท ทั้งคู่ ดูลายเป็นเส้นๆ ทุกเส้น
    ไม่มีเส้นไหนที่ หลุดออกไปได้ เก็บเรียบ ตามหลังมาเนี้ย ไม่ทัน
    เห็นแต่ ควันจางๆ สนามนี้หน้าติดตาม

3. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    ไม่จริง ..... ไม่จิง

จะให้น้องเนม สววนเลย นี่ คงไม่ไหว

แค่โดน x3 super gang สวนอยู่ทุกวี่วัน

พี่กำนัน รู้ดีไปหมด
    จะกะดิก หลิกตัว ทำอาไร พี่กำนัน รู้ไปหมด
    หรือว่าพี่กำนันคือ ..................... ไอ แนท

หน้าปราสาท มันเห็นลายแหล่ม มากๆๆๆๆ

4. กำลังใจหาไม่ยากครับ หันไปทางไหนก็เจอ
    ดีใจด้วยกับความสุขที่มีกับการขับ kart นะ

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ชอบขับและมีความสุขจิงๆ......เก็บตังๆ.....:D:D:D:D

6. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D เจอกับพวกผม แน่นอน สนามที่ 4 ครับ รุ่น KID KART 200
    เชียร์พวกผมด้วยนะครับ (เด็กๆฝากมาครับ)
    น้องเนม , น้องอาร์ต . น้องบอส มาแน่นอนครับ

7. namekungkub

namekungkub New Member Member

23
    0
    0
    สู้ สู้ อยู่แล้วคับ ลุงไก่ และ พี่ ๆ อย่าลืมเชียร์ผมนะคับ

พรุ่งนี้ที่สนาม S.C.MotorSport จ.สระบุรี

มีถ่ายทอดสดทางช่อง TrueSport2 [ch.60]

เวลา 15.00 - 17.00 น. คร๊าบบบบบบ

^_____^

8. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ครับ สู้ๆละกันนะครับ

9. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    :cheer2: :cheer2: :cheer2: :cheer2:

สู้ สู้ ๆๆๆๆๆ ........ นะคับ น้อง เนม

มีน้าๆๆๆ หลายคนแอบเชีย
    อยู่

:cheer2: :cheer2: :cheer2: :cheer2:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มิถุนายน 2009
  10. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    ลุงเก้งกับพี่พลุเชียร์อีกแรงนะ เนมคุง

11. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    เฮ้อๆ...จะแข่งแล้วยังไม่ดีขึ้นเลย ทำไงดดี

12. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    รุ่นเด็กท่าจะสนุก......อิอิ..

13. กำนัน

กำนัน New Member Member

63
    1
    0
    พร้อมกันรึยัง ขอเสียงหน่อย จะแข่งกันแล้วนะ เตรียมรถเตรียมใจ
    ไปสนุกกันได้แล้ว ฝนจะตกไหมเนี้ย เตรียมกุงเกงในไปเปลี่ยนกันด้วย
    หนามเนี้ย เต็มที่ จานเจ๋งเล่น Pro155 ด้วย

14. namekungkub

namekungkub New Member Member

23
    0
    0
    พร้อมแล้วคับ (ม่ามี้มาตอบแทนน้องเนมคุง)

เมื้อวานเล่นซะเปียกทั้งตัวเลย

เช้านี้ตัวร้อนนีดนึง แต่ถามน้องเนมคุงบอกสู้ สู้ คับ ^____^

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พร้อมแข่งทุกสภาพสนาม...........:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้