พี่ๆน้อง NV Club ใครมี MSN เอามาลงกันนะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Van X, 16 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sakolnas

sakolnas New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีครับ
    น้องใหม่เอ็นวีมีปํยหารบกวนครับ
    ดาวน์มา 6 เดือน อยู่ๆก็วิ่งสดุด สตาร์ทติดเปิดแอร์ดับ
    สตาร์ทติดเครื่องกระตุกเร่งไม่ขึ้น ไล่เรื่องไฟแต่ไม่จบ ยกไปให้ช่างดู บอกแอร์โฟร์ เสีย หาซื้อของเชียงกงเปลี่ยน พอขับออกมาไม่หาย
    เป็ยอาการเิดิม สตาร์ทติด เปิดแอร์ดับ เร่งไม่ขึ้น วิ่งนิดเดียวดับ เลยจอด หาผู้รู้่ครับ กลัวแก้ไม่ถูกจุดครับเหมือนดินรีเลย์ที่เข้ากล่องมีปัญหาแต่อยากหาช่างที่ชำนาญ
    ขอบคุญล่วงหน้าครับ หวังว่าจะเจอคนที่รู้ครับ

2. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48

เอ่อ กรุณาตั้งกระทู้ใหม่ดีกว่าครับ

คือ ถ้าแอร์โฟร์เสีย รอบจะเร่งได้ไม่เกิน 2000 รอบ อ่ะครับ

แต่อาการเบื้องต้นลองเช็ค ระบบจ่ายน้ำมันหรือยังครับ สายหัวเทียน ตัวชดเชยรอบเดินเบา ด้วยนะครับ

ปล.เครื่องรหัสอะไรครับ

3. mangginoon

mangginoon New Member Member

88
    1
    0
    [email protected]

เปิดตลอด เบิ็ด วัน เบิ้ด คืน ครับ

4. moofly998

moofly998 New Member Member

1
    0
    0
    ฝากตัวด้วยคนครับ เด็กใหม่

5. taxi39

taxi39 New Member Member

284
    0
    0
  6. sanguanlp

sanguanlp New Member Member

10
    0
    0
    ปรึกษาเรื่องคอม ได้นะครับผม

7. sowa

sowa New Member Member

28
    0
    0
  8. zonh

zonh New Member Member

6
    0
    0
  9. club-22

club-22 New Member Member

4
    0
    0
  10. อยากมีรถนิสสัน nv van มือ2ดีๆสักคันครับ

รบกวนพวกพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยนะครับ คือว่าตอนนี้ผมพึ่งออกงานมาเพื่อที่จะมาค้าขายอ่ะครับ เลยกะว่าจะหารถสักคันนึง เลยเข้าไปดูในเนต ไปถูกใจนิสสันnv van ถูกใจมากเลยครับ น้องไม่รู้อะไรอะไรเกี่ยวกับ นิสสัน nv van เลยอ่ะครับ อยากให้พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยอ่ะครับ ว่ามีใครจะดาวห์หรือขายหรือเต็นท์ไหนมีรถสภาพดีๆช่วยแนะนำผมหน่อยนะครับ เพราะผมไม่รู้อะไรเกี่ยวกับเรื่องรถเลยครับ บ้านผมอยู่สมุทรปราการครับ(วัดสวนส้ม)..ถ้าเป็นดาวห์น้อยๆผ่อนสัก3พันกว่าก็เอาครับ...ตั้งใจจะค้าขายแล้วครับ[email protected] เฟสบุ๊ด อัคเดช ดีสุคนธ์ ...รบกวนพี่ๆทุกๆท่านให้คำแนะนำด้วยนะครับ..ขอให้พี่ๆสวยๆหล่อๆรวยๆสุขภาพแข็งแรงกันทุกคนเลยนะครับ....

11. khOndErm

khOndErm New Member Member

6
    0
    0
    [email protected] นายคนเดิม ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้