ครั้งแรกครับตื่นเต้นจังเขิน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Aor Coupe, 15 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มะรืนแล้วนะ งานนี้เตรียมโคโยเบสมาเต้นโชว์ด้วยครับ :D:D

2. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ถ้ากลัวเขินมีวิธีครับ ถอดของเจ๋งๆในรถออกมาขายแบบว่าดั๊มราคาสุดๆ รับรองคนคุยด้วยตรึมมมม 555

3. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ไปครั้งแรกผมพาแม่ไปด้วยครับ นึกว่ามีผมคนเดียว ที่ไหนได้ แต่ละคนมีคู่ทั้งนั้น บางคนพ่วงลูกมาด้วย

สรุป Club Si มีมะเอียกันหมดแล้วครับ :D :D

4. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    หุหุหุ ผมยังมะมีลูกง๊าบๆๆๆๆๆๆ

อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้