น้องใหม่มีเรื่องจะปรึกษารุ่นพี่คะ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย kikiezkuki, 12 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kikiezkuki

kikiezkuki New Member Member

16
    0
    0
    เริ่มน่ากัวขึ้นทุกที ทุกที 555

แต่พี่วัทก็ตอบกวนจิงๆๆนะ หึหึหึหึ 55
    แต่พี่จะบ้าหรอยกสูง คือรถroverดั้งเดิมเนี่ยมันเตี้ยอยู่แล้ว
    ช่ายมั้ยละ ?? หนูหมายความถึงอย่างนั้นนน

แล้วใสไฟมันแพงป่าวอ่าเท่าไหร่หรอพี่ ??
    55 เรื่องเงินต้องมาก่อนน คือถ้าไม่ใช่พวกเสื้อผ้ารองเท้ากระเป๋าแล้ว
    หนูจะควักเงินออกยากมากพี่ 5555 แต่ถ้าเรื่องช๊อปปิ้งนะ
    ขอให้บอกควักได้ทันทีโดยไม่ต้องมานั่งคิด 555

แล้วพวกพี่จะมีมีทติ้งกันมะไหร่อะ บอกล่วงหน้าหน่อยนะ
    แต่ไม่กล้าไปอะ เขินน 55 ในคลับนี้นับผู้หยิงได้เลยนะว่ากี่คน 55
    ดูท่าทางจะน้อยยย

2. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    มี โอเปิ้ล ไง สาวสวยย น่ารัก ใจดี มีราศี

เอิ้กส์ๆๆ ว่าแต่ ที่ปิดไฟตัดหมอกยังเอาป่าวนิ ไม่ติดต่อมาอีกทีเรยยย เลยไม่รู้จะเอาไปให้ไง

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เปิ้ลมาแว้ววววว เหรอ

ก็น้องเปิ้ลเล่นหายไปจากวงโคจรหนิ

เลยโดนเขี่ย ตกป๋องเลย

4. kikiezkuki

16
    0
    0
    เอาสิคะพี่ไมโล
    แหมทำเปนวัยรุ่นใจร้อนไปได้ พี่ต้องเข้าวัยรุ่นหน่อยว่า
    ปี4แล้วงานมันเย๊อะมากมายก่ายกองง แทนที่ปี4จะสบาย
    แต่ปล่าวกลับกันคะ งานโคดเยอะ

ไม่เกินวันพุดนี้พี่ไมโลเด๋วหนูติดต่อไป โอเค๊ๆๆ 55

5. Pushzegg

168
    0
    0
    เย้ยย จำสับสนแล้ว ผมไม่ช่ายพี่ไมโลนะ......

พี่ไมโลน่ะความเท่เทียบกับผมไม่ได้เรยยยยย

ผมฟิล์มเน้อ.........จำผิดแบบนี้ต้องทำโทษ เลี้ยงมีทติ้ง 1 ครั้ง.......

ถึงพี่โอห์ม .... น้องเปิ้ล ยังไงๆก็ยังอยู่ในใจผมตลอดนะ (อยากให้เข้ามาอ่านจังเรย) แฮะๆๆๆ

6. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ทำไมกระทู้นี้มีรายดี อ่านกันทุกวัน อัพต่อกันทุกวัน ไอเราก็เลยเอามั่ง !!

7. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    55555++ไมโล+ฟิลม์+ไมโล+ฟิลม์..5555++

ไมโล+ฟิลม์+ไมโล+ฟิลม์....555++:D
    เอาไงนี่....จำสับสน..
    ปล.เรียกรวมกันไปเลบ...ฮี..โล้..ไม...ซิน...เด้อ.....:p:p:p

8. kikiezkuki

16
    0
    0
    ป่อยยย ยย(เสียงเอฟเฟคค) พี่ฟิมมหนูขอโทด หนูสับสน
    หนูเบลอมากกกกกกกกกกกกก งานมันเยอะ คนก้เยอะ มึนนนตึงๆๆๆ
    ซอรี่ๆๆๆๆ 55 5 5

9. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    เอ้าทีมงานจัดนอกรอบไปก่อน...คนน้อยๆจะได้ไม่เขินกันมากได้คนชงเหล้าแล้วจัดไป to sit สยามหรือ the story ถนนเชื้อเพลิง

10. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    นายSlump ออกมาแจมจนได้5555555555

11. kikiezkuki

16
    0
    0
    มะวานพรึหัดบังเอินได้จอดรถใกล้รถน้องนัทพอดีเลย
    ตูดรถชนกันเลย 55 แอบส่องรถน้องนัทด้วย 55 เกียร์กระปุกหรอ
    ขับไม่เปนอะ 5555555555555555

ถึงพี่ฟิล์มมมม
    ที่ปิดไฟตัดหมอกกิ๊กยังคงยืนยันคำเดิมว่ายังเอาอยู่
    ห้ามให้ใครเด็ดขาด 55 555

พี่หนูไม่ว่างเลยยย นี่เพิ่งได้กลับบ้านพุ่งนี้มีรดยีนเช้าอีกทั้งวันเลย
    ตายๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    อาทิดหน้าก็ไม่ว่างเลยย วันจันถ่ายงาน อังคารสัมภาษณ์ฝึกงาน
    พุดอัดเสียง พรึหัด-เสาเรียน แม่เจ้า เครียดดดดดดดดดดดดดด

ถ้าหนูว่างจะรีบไปเอาที่ปิดไฟตัดหมอกเลยนะพี่ฟิล์มมมมมมมม
    นี่ละหนอชีวิตเด็กปี 4 เห้อออ เส้า 55

12. Pushzegg

168
    0
    0
    เหนื่อยก็พักครับ ดรอปไว้ซักปี ปีหน้าค่อยกลับมาเรียนนน 555

รถนัท มันรถเด็กขับ อย่าเอามาพูดเรยย มันเสียคลับ 55 ( รถผมแร๊คบังคับเลี้ยวคด ยังวิ่งไม่ได้แล้วไปปากดีอีก )

ล้อเล่นนะน้องนัท

13. kikiezkuki

16
    0
    0
    เย่เย่ในที่สุดก็ได้มีเวลาว่างไปเอาที่ปิดไฟตัดหมอก
    มาจากพี่ฟิมแล้ววว 555

ขอบคุณพี่ฟิมมอีกครั้งนะคะ 555 รถพี่สวยกว่ารถหนูเยอะ 555
    เห็นสภาพรถหนูแล้วช้ะมะ 5555

อายยยยยยย อยากทำกระจกข้างบ้าง 55 เก็บตังแป๊ปปป

14. barague

barague Guest

0
    0
    0
    แร้วเราไปเกี่ยวอารายด้วยเนี่ย ป๋องๆๆๆๆเนี่ยฮ่ะ........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้