จะคาดลายสติ๊กเกอร์รถ แบบซุปเปอร์คาร์ ต้องขออนุญาติก่อนมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ต้อ.., 12 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. speedexteme

speedexteme New Member Member

233
    7
    0
    มาตอบให้คับ (เมื่อก่อนเคยแข่ง)แต่แก่ล่ะ จิงๆแล้วพวกนักแข่งsupercar หรือนักแข่งอาชีพ จะดีใจนะที่มีคนชื่นชอบรถและผลงานของเขา และส่วนใหญ่ก็ไม่ได้ว่าถ้าจะมีคนเอาไปทำลงงในรถบ้าน รถแต่ง เพราะเปนการโปรโมทให้ทีมแข่งไปในตัว (ถ้ารู้จักกันเปนการส่วนตัวก็บอกเจ้าของเขาหน่อย แต่ถ้าไม่รู้จักกันเลยก็โพสขอบคุณในเวปแข่งรถให้กับทีมนั้นๆก็ได้นะครับ แต่อย่าเอารถที่แต่งสติ้กเกอร์ตามแบบทีมของเขาไปซิ่งตามท้องถนนนะครับ เด๋วตำรวจและผู้คนจะเข้าใจผิด และทำให้ภาพลักษณ์ ของนักแข่งและทีมจะเสียชื่อเสียงไปด้วยครับ
    art_dangsticker ^-^

2. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    ขอขอบคุน พี่อาทมากเลยครับผม

ที่ช่วยชี้แนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้