แบบนี้เขาเรียกว่าบ้าnismoเข้าเส้นครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 11 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    เร็วๆหน่อยๆ.....................คนแก่ใจร้อนครับ.............อิอิ

2. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    เร่งจังนะพรี่ เรื่องถอดดดดเนี่ย :D

3. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    แหม......................พี่ถอดเร็วแต่เสร็จช้านะครับ

อ๊ะๆๆๆๆๆ..............งรู้นะพรี่เอ.....จะตอบว่าผมหนะถอดช้า........แต่เสร็จหลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆรอบช่ายปะ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:52:31 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:52:20 ----------

แหม......................พี่ถอดเร็วแต่เสร็จช้านะครับ

อ๊ะๆๆๆๆๆ..............งรู้นะพรี่เอ.....จะตอบว่าผมหนะถอดช้า........แต่เสร็จหลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆรอบช่ายปะ

4. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ยอดขุนพลครับ :D

5. new@nymph

12,042
    38
    0
    แหะๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้