++ FW : เลวมาก ประจานให้ลูกมันอ่าน : เรื่องจริง ตำรวจ....ต้องอ่าน ด่วน !‏ ++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย + SENG +, 11 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    อุ๊ววว

แถวบ้านเลย

เห็นด้วยคับ เห็นตำรวจแล้วไม่รู้สึกปลอดภัยเลย

แดกอย่างเดียว

2. mos1

mos1 New Member Member

71
    1
    0
  3. Joke323

Joke323 New Member Member

159
    5
    0
    เรื่องเลวๆแบบนี้ไม่ควรลืม เพราะเรื่องดีๆมีน้อย

4. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    มันไม่ใช่บัตรตำนวดหรอครับ มันคือบัตร กอ รมน เป็นบัตรที่พลเรือนเป็นฝ่ายข่าวแต่ผมเห็นแต่ละคนก็ .................... ได้ใจ คนดีๆๆก็มีเยอะนะครับ เค้าถือบัตรนี้คิดว่าเค้าเป็น สัญญาบัตรละครับแต่จริงๆก็.......... เข้าใจกันนะ

5. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    ไม่ไหวเลยครับพวกนี้

6. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    เห็นแล้วนึกกลัวแทนผู้หญิงที่ขับรถคนเดียวขึ้นมาเลย ถ้าแฟนผมขับรถมาคนเดียวแล้วเจอไอ้พวกนี้ปาดหน้าจะทำยังไงนะเนี่ย

7. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    แม่งเหี้ยจริงๆ...

8. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ยังไงก็เป็นเรื่องดีครับ พอเกิดเหตุการแบบนี้จะได้ทำตัวได้ถูก

9. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

โอ้ยแค่ 5 ยังไม่พอครับ...เลวขนาดนี้จัดไป 10 กระโปกเลยคร๊าบบบ

10. Mor

Mor New Member Member

406
    27
    0
    ขอบคุณครับ

11. 13BT-REW

13BT-REW New Member Member

1,925
    12
    0
    ปล.ผมอยู่บางใหญ่ มันมีไฟแดงตรงไหนซักแยกหรอครับ เท่าที่ผมอยู่มามันไม่มีไฟแดงเลยนะ มันตอบมามั่วๆเลย คิดได้ไง เลวสาด

12. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    มั่วจิงๆ ไอ้พวกนี้

13. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    สันดาน .....เอ้ย

14. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0

15. BANK3650

BANK3650 New Member Member

838
    22
    0
    เกียรติตำรวจ ของ ไทย
    เกียรติ วินัย กล้าหาญมั่นคง
    จะดำรงพิทักษ์ สันติราษฎร์นั้น
    ถึงตัวจะตาย ก็ช่างมัน
    มิเคย คำนึง ถึงชีวัน
    เข้า ประจันเหล่าร้ายเพื่อประชา
    ไม่ยอมเป็นมิตร. [ผู้ผิดกฏหมาย]
    ปราบโจรผู้ร้าย [กล้าตายเรื่อยมา]
    เนื้อ ของเรา เรา เชือด
    พร้อม ทั้งเลือด เรา พลี
    เอาชีวี ของเรา เข้าแลกมา
    เพื่อให้ประชา
    ดำรงค์ สุขสถาพรชัย.
    เกิด มา แล้วต้องตาย..ชาติ ชาย
    เราไว้ลาย ตำรวจไทย.
    เพื่อประชา ไม่ ว่า หน ไหน.
    เป็น มิตรด้วยดวงจิต สด ใส.
    เราอยู่ไหนประชาอุ่นใจ ทั่วกัน.
    ปราบ ภัยให้ผองพาล ต้องเกรงขาม.
    เราปราบปราม
    เสริม ความ สุข สันต์.
    เหล็กที่แกร่งกล้า นั้น
    เราฝึกกายา ทุก วัน
    แข็งกว่าเหล็ก นั้น
    ตำรวจ ไทย.
    ชาติ ชาย

16. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ผมก้อไม่รู้หรอกคับ ว่าเรื่องมันเกิดขึ้นมานานแค่ไหน
    ก้อบอกแล้วว่ามาจาก FW Mail แต่ที่รู้ ๆ ของแบบนี้ มันด่าได้เรื่อย ๆ ง่ะคับ

17. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    พวกมันจะรู้ไหมเนี้ย ว่ามีคนสรรเสริญมันมากขนาดนี้

18. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    พวกกัน ยังไงก็ช่วยกัน ไม่หมดไปจากประเทศนี้หรอก นี่แหละคนไทย

19. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0
    เพราะเจ้าหน้าที่เลวๆแบบนี้ ทำให้เจ้าหน้าที่ดีๆหลายคนท้อใจคับ

น่าส่งไปเวปจะเรตำรวจชะมัด

20. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    เราจะแก้ลำพวกมันยังไงครับโคตรเซ็งเลยเกลียดมันแต่ทำไรมันไม่ได้เลยใครมีทางมั้งครับ ส่งสัยต้องจับมัดมือมัดเท้าแล้วไปส่ง 3 จังหวัดชายแดนใต้ให้มันโดนวางระเบิดตายไปเลยไอ้สาดดดดดดดดด

21. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    จำได้เหตุการณ์นี้เคนอ่านนานแล้ว

แล้วเรื่องก็เงียบไป......

แต่บัตรที่เห็น ไม่ได้เป็นตำรวจ หรือข้าราชการอะไรนี่ครับ

พลเรือนธรรมดานี่เอง

ไอ้พวกนี้ ชอบทำตัวกร่างเกินหน้าที่...

ต้องเล่นไปให้ถึงคนที่ออกบัตรให้เลย....

22. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    เส้นบางใหญ่มีไฟแดงตรงไหนหว่า มั่วนิ่ม ขนาดมาถึงบ้านมันยังห้าวอีก เจออีกครั้งหน้าหลอกมันเข้าไปในสวนยิงทิ้งให้หมดเลยพวกเลวลังแกประชาชน.........

23. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    พี่เส็งเจอแบบนี้เซ็งเลย

รู้สึกไม่ปลอดภัยในชีวิต

และทรัพย์สิน เลย

เอาใจช่วย นะ พี่

พวกนี้แมร่ง

จริง

24. เหี้ย........จิงๆคร๊าบ นั้น

25. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    เดี๋ยวนี้อันตรายไปหมด ตำรวจยังทำตัวเหมือนโจร

26. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    เลวได้อีก ไอ้เฮียเอ้ย !!!

27. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ตำรวจสมัยนี้ ไว้ใจได้ที่ไหน

ไมทำผิดห่าอะไรก็

" น้องๆ ขอค่าน้ำหน่อย "

สราดดด พี่มาขอผมหน่อยนึง แล้วไอ้หน่อยนึงนึงอ่ะ ผมจะไปขอใครละครับ ......

28. บอกได้คำเดียวครับว่าเหี้ยที่สุด

29. ta-rang7m

ta-rang7m New Member VIP

477
    10
    0
    ชาด ชั่ว ตำรวจ ไท

30. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เปงไรไปหมดเลย มีแต่ เรื่องตำรวจ เลว แล้วตำรวจ ดีๆๆก็มี จะโดนเหมารวมไปด้วยป่าวเนีย ตำรวจมันครอบคุมหมดเลยนะ
    ต้องตั้งชื่อ ให้ชัดเจน สงสาร ตำรวจดีๆๆ ต้องมาโดนหางเลขไปด้วย เพราะคำว่าตำรวจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้