มีใครซื้อบ้านอยู่ แล้ว เป็นแบบนี้บ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย G.MUGEN, 11 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tha-com

Tha-com New Member Member

71
    0
    0
    สั้นๆ กฎมีไว้แหก

2. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    ใช่ครับ เผลอๆ คนตั้ง กฎน่ะแหละครับ ตัวแหกเลย

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    บ้านสวยครับ

4. โอ โคราช EK

โอ โคราช EK New Member Member

39
    0
    0
    ทำแล้วสวยกว่าเดิมอีก

ไม่ต้องยอม นะครับ

เอาใจช่วย ปล่อยให้มันฟ้องเลย ครับ

5. dot1x

dot1x Member Member

55
    0
    6
    บ้านสวยน่าอิจฉามากครับ เท่าที่ดุแล้วก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรนะครับ สวยซะอีกต่างหาก
    แต่คุณผู้จัดการเค้าคงมองว่าไม่เป็นระเบียบเรียบร้อยน่ะครับ คงอยากให้บ้านเหมือนกันทุกหลัง
    เอาใจช่วยครับ บ้านเใครใครก็รัก

6. surachaijuice

surachaijuice New Member Member

224
    0
    0
    กระเบื้องสวยเลยครับ แนวดี เห็นใจครับ

7. JIT_SISSLY

JIT_SISSLY New Member Member

91
    0
    0
    กรณีศึกษาเลย...รอดูต่อนะครับ...ผลเป็นยังไงมาโพสต์บอกต่อนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้