RacingUnderground Runstop Gymkhana 09 สนามที่2

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย MIXMAN, 11 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อ๋อง ไม่ลองเปลี่ยนที่จัดบ้างหรอ พี่เห็นมีลานใหม่ ตรงข้าม Autocar เป็นลานจอดใหม่ๆเลย ลองติดต่อดูสิ ใหญ่นะน่าวิ่งมากๆ:D

2. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    น่าวิ่งอะครับ เดี๋ยวสนามหน้าไปด้วย อิอิ

3. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    กำลังมีไอเดียอยู่ครับ

เด๋วต้องลองไปติดต่อครับ
    เห็นอยู่เหมือนกันครับ กำลังไอเดียว่า อยากจัดในลานจอดรถอยู่ครับดู คลิป
    ญี่ปุ่นอยู่ ว่าจะหาสถานที่อยู่ครับ เอาแบบว่าจัดเล่นๆไม่ซีเรียล เน้นทักษะและฮา
    อย่างเดียวครับ5555

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 09:14:12 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:13:13 ----------

ยินดีตอนรับทุกท่านครับ กับงานRacing underground Runstop Gymkhana สนาม2ครับ
    อยากบอกว่าไลด์ สนาม ออกมาแล้วครับ มีทางตรง 180 สลาลอม มีกึ่งเลขแปด แต่ไม่มีโดนัท ครับ
    อย่างไรก็มาซ้อมได้ครับ สำหรับท่านใดที่อยากมาเทส หน้ายาง อิอิ เรียนเชิญ ได้ตั้งแต่เสาร์เลยครับ
    (ไม่ได้วิ่งไลด์จริงครับ)เพื่อไม่ได้เป็นการได้เปรียบและเสียเปรียบครับ เรามีไลด์ทดสอบสนามไว้ให้
    เเล้วเจอกัน ครับ

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เซ้งเลยชนอีกแล้ว
    งานซ้อง ของ ฮอนด้าน

5. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    ...............Up..............

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    แอบไปซ้อมกันหลายคันเลยนะ:D:D

เจ้าโต เจ้าบอล เจ้าแบงค์ เห็นนะ อิอิ

7. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ฟิตกันจิง ๆ พวกนี้ :D

8. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
  9. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    นั่นแน่... พี่บีแอบไปเห็นเมื่อไหร่ รึว่าพวกผมกลับพี่บีแอบลงไปซ้อมป่าว :D:D:D

ปล. พี่บีลีลายังเหมือนเดิมเลยนะครับ ขับได้เนียนจริงๆ ;););)

10. TheKhanfather

TheKhanfather New Member Member

17
    0
    0
    น่าจะเปนปลายๆเดือน ส.ค. ครับ

คืบหน้ายังไง จะรีบมาแจ้งให้ทราบครับ

11. Super Colt

2,980
    11
    0
    แอบไปดูว่ามีใครแอบมาซ้อมบ้าง อิอิ จิงๆ แอบไปดูทางหนีทีลากรถอ่ะ

พี่อ่ะเหมือนเดิม แต่น้องๆเร็วขึ้นเยอะเลยนะ:D:D

ปล. น้ำใจในวงการยังมีเหมือนเดิม ขอบใจบอลกะโต และน้องๆทุกคนมากๆครับ ที่ช่วยเข็นรถพี่:D:D เปลี่ยนยางอีก น่ารักกันเหมือนเดิม:cry:

12. balloon.com

687
    4
    0
    เต็มที่ครับพี่บี พวกน้องๆ ยินดีช่วยพี่ๆเพื่อนๆและน้องๆเสมอครับ :):):)

13. Super Colt

2,980
    11
    0
    มาช่วยนวดหน่อยดิ นานๆแข่งที ปวดแขน ปวดตูด ไปหมดเลย ไม่ได้แข่ง ไม่ได้ดึงเบรคมือมานาน
    วันนี้เพิ่งจะดีขึ้นเนี่ย สงสัยแก่แล้วววว:D

14. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... เพิ่งรู้ตัวหรือเพื่อน...อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กรกฎาคม 2009
  15. Super Colt

2,980
    11
    0
    มึงหนะ แก่กว่ากูอีกนะ:D:D สแหร๊นจิงๆ:D

16. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    พี่มาร์คครับ บ้านอยู่ใกล้ๆน่าจาลองกลับมาเล่น
    Gymkhana อีกน่า ...จาได้ช่วยเหลือกันกับพี่บี 55555 อะล้อเล่น อิอิ
    ป.ล.พี่บีครับ ในตึกเห็นว่ามีนวดอ่ะ แต่ไม่มีที่อาบน้ำครับ คนนวดก็มี ประมาณ 60upครับ
    เห็นแม่อ๋องบอกว่านวด ดีมาก อย่าลืมไปใช้บริการอ่ะพี่....อิอิ

17. Super Colt

2,980
    11
    0
    60up แรงเยอะนะ เข็ดแล้ว เคยไปนวดแล้วตื่นมาปวดหนักกว่าเดิมอีก ฮ่าๆๆๆ:D
    สนามหน้าจะชวนพวกเก่าๆไปวิ่งนะ

18. balloon.com

687
    4
    0
    มาเลย พี่บี พี่มาร์ค พี่โปีย พี่ปอม :D:D:D

19. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    สนามหน้าถ้ามีรถขับจะตามไปดูด้วยคนน้า

20. Aong-race-shop

671
    5
    18
    มากันเยอะๆนะ

ดีครับพี่บี มากันเยอะๆจะได้เป็นต้นแบบให้ รุ่นใหม่ๆได้ครับพี่

21. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... สนามหน้าถ้าไม่ติดงานวันอาทิตย์ล่ะไม่พลาดแน่นอนครับอ๋อง คันมั่กๆ Gym เนี่ย คลาสสิคสุดแล้ว

ว่าแต่น้องยังคงจะมีรุ่นขับหลังหรือเปล่าอ่ะ จะได้ไม่ต้องเดือดร้อนคันสีแดงเค้า...อิอิ

ปล. สงสารเพื่อนบี เด๋วนี้จะไปแข่งรถยังต้องลากไปแข่ง ไม่ได้ทำเท่ห์หรอกขอบอก มันขับไปไม่ไหวต่างหาก อายุอานามไม่เหมือนแต่ก่อน...อุ๊บ!

22. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    มีรุ่นขับหลังค๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้