เข็ดจนตาย ..... ร้านยาง ปทุมวัน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย beachbar, 10 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    ร้าน k เคยใช้บริการเหมือนกันครับ บอกตามตรงไม่ประทับใจ

ผมเอาล้อไปสลับเฉยๆ เข้าใจว่าแค่สลับล้อคุณได้ตังไม่เยอะแต่เค้าบอกผมมาสั่นๆว่า

ล้อคุณไม่ได้ซื้อที่ร้านเรานิค่ะ จบเลยครับ

2. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0
    เรื่องล้อนี่ ก็ไม่ค่อยสันทัดนะครับ แต่ถ้าเรื่องยางนี่ผมว่า เราน่าจะเลือกยี่ห้อที่คุ้นหูบ้างน่าจะดีนะครับ เคยอ่านเจอคนในนี้ใส่ยางยี่ห้อแบบว่า noname มากๆ แล้วหน้ายางหลุดออกมาเป็นแผ่นๆ โอ้ววววว น่ากลัวครับ

3. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ผมว่าคุณพลาดตั้งแต่ ตัดสินใจใช้ยาง ยี่ห้อนั้นแล้วล่ะ...

ของถูก (มากๆ) และ ดี (มากๆ) ไม่มีในโลกครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้