วันนี้หยิบหนังสือ AUTOCAD RACING ออกใหม่ เห็นหัวข้อ ทำแต่งรถ เกือบครึ่งล้าน โห..

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย seila4club, 10 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    มันเป็นคุณค่าทางจิตใจครับ แต่ถ้าทำมาแล้วไม่จบมันจะเสียสุขภาพจิตครับ

2. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ยิ่งทำยิ่งสนุกเสียเท่าไรไม่รู้ขอมันส์ไว้ก่อน

3. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    เหมือนเป็นของเล่นชิ้นใหญ่ๆที่ขับได้ ใช้งานได้นะครับ

ที่สำคัญแต่งออกมาแล้ว สวยและมีความสุขในแบบของเรา ก็สุขใจที่สุดแล้วครับ !!

4. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
    งานอดิเรกครับ
    อดทุกเดือนนนนนนนนนนนน

5. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ไม่ว่ารถใครก็เหอะครับ
    ลองไล่ดูดีๆหมดไม่ใช่น้อยนะครับ

6. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0

หุหุ โดน ง่ะ ครับ

7. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ทำแต่งไปเงินหมดเท่าไรแล้วแหล่ะ ลองนึกจำนวนรวมๆๆแล้วเท่าไรแล้ว ไม่รู้สึกตัวเลยน่ะ

8. sunta

sunta New Member VIP

343
    5
    0
    ถูก:sad::sad:

9. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ใจมันรักไปแล้วครับ

10. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ทำรถตอนมีตังไม่เคยเสียดายเงินเลย มารู้ตัวอีกทีก้หมดตัวแล้ว แต่ถ้ามีตังก็ยังทำต่อเรื่อยๆนะ..ใจรักหวะ

11. GenuineShop

GenuineShop New Member Member

42
    1
    0
    ประเด็น คือ มีมันกิเลสเข้ามาเรื่อยๆ แล้วจะหยุดได้อย่างไร ล่ะค๊าบ......

12. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    รถแต่ง = วงจรอุบาท

13. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    แบบป๋าเทพ โพธิ์งาม พูดอะครับ (แต่ของป๋าเค้าทำธุระกิจ)
    ส่วนของพวกเราๆท่านๆ แต่งรถ
    ลองมาเยอะ เจ็บมาก็เยอะ หมดไปก็เยอะ

14. เมื่อกี๊ไปอ่านมาเหมือนกันที่ 7-Eleven ม่ายได้ซื้อมาเหมือนกัน เพราะ เอาไปลง รถ หมดและ

15. WizardOnWeb

WizardOnWeb Member Member

144
    7
    18
    ทำจนเกินราคารถแล้วเหมือนกันครับ ทำเรื่อยๆเพลินดี ทำไป แฟนบ่นไป

16. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    ทำรถห้ามคุยราคาคับ 555+

17. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    รักครับ แค่นี้รถผมไม่ถึง 80000 ทำไปเท่าไหร่ไม่รู้แต่ที่แน่ๆๆตั้งแต่ทำมาผมว่าเกินครึ่งล้านไปแล้วละครับ รถนะอยากทำทำไปเถอะครับถ้าเราไม่ไปเบียดเบียนใครเค้านะครับ :D

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 02:21:19 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 02:20:53 ----------

รักครับ แค่นี้รถผมไม่ถึง 80000 ทำไปเท่าไหร่ไม่รู้แต่ที่แน่ๆๆตั้งแต่ทำมาผมว่าเกินครึ่งล้านไปแล้วละครับ รถนะอยากทำทำไปเถอะครับถ้าเราไม่ไปเบียดเบียนใครเค้านะครับ :D

18. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ช่ายแล้ว ว่าแต่เข้าไปเวปที่ให้ดูดิ น้องเข้ามาหลายคนเลย :D

19. phoenixtoon

phoenixtoon New Member Member

179
    8
    0
    เคยมานั้งคิดเล่นๆของที่ใส่อยู่ในรถ 2 แสนกว่าๆ นี่ยังไม่รวมที่ถอดทิ้งไปนะ - - *

20. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    รถแข่งทุกคันในสนามลงกันเกินตัวรถทุกคันแหละคับ ล้านถึงสองล้านมีให้เห็นสำหรับรถที่วิ่ง 7 วิ่ง 8 คับ

ผมเคยทำราคาให้กับลูกค้าสำหรับอะไหล่เครื่องและอื่นๆที่จะมาทำรถ 1,000 แรงม้า แค่ค่าเครื่องและอะไหล่ก็ปาไป 6-7 แสนแล้วคับ ยังไม่รวมช่วงล่าง เกียร์ และเบ็ดเตล็ดอีกหลายๆอย่าง

ส่วนใหญ่คนส่วนมากที่ทำก็ใจทั้งนั้นแหละคับ ความชอบ ความอยากส่วนตัว ถ้ามาคิดว่าคุ้มไม่คุ้มหรือว่าเสียไปเท่าไหร่ แบบนั้นก็ไม่สนุกและไม่สบายใจอ่ะคับ

21. CHAP_ZA

CHAP_ZA Member Member

327
    5
    18
    น่าอิจฉาจัง มีของแต่งให้นับ ไม่เหมือนผม อยากนับ แต่ไม่เหลือไรให้นับ เซ็งๆๆๆ
    หลอกกูได้ ไม่เข้าใจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจ....................

22. ปัญหาโลกแตก อิอิ ผมเคยขับรถซื่งทำไปก็เกือนครึ่งล้านเหมือนกันกับรถราคาไม่กี่แสนผ่านมาเหมือนจะคิดได้หันมาใช้รถเดิมๆราคาล้านกว่าบาทเหมือนกันแต่สุดท้ายก็ขายไปตอนนี้ก็ไม่วายไปหารถซื่งมาขับอีกคันแล้วเอาไว้เอาว่าอวด อิอิ อีกอย่างเราไม่ได้รบกวนเงินใครหาได้เองทำไปเถอะครับหาเองใช้เอง:D

23. ta-rang7m

ta-rang7m New Member VIP

477
    10
    0
    เรื่อง ทำมะดา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้