Meeting ประจำเดือน มิถุนายน 2552 กันครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย jakarin_tuey, 10 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0

อืมมมม ช่วงหลังๆ นี่กอล์ฟมันช่างกล้าาาาาาาา :D:D:D

2. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    แล้วแต่เพื่อนๆ

ว่ายกยอดไปเป็นเดือนหน้าก็แล้วกัน.... :D:cool:

3. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สรุปเดือนนี้ไม่มีมิตติ้งจริงๆเหรอครับผม :)
    เดือนหน้าค่อยว่ากันใหม่นะครับเพื่อนๆ :)

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    รับทราบครับท่าน ..... เดือนนี้ยกยอดไปรวมในเดือนหน้าดีกว่าเนอะ

5. เอางั้น รึ - -*

6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    แล้วแต่ตุ่ย...

แต่ไม่รู้ว่าน้องตุ่ยเนี่ยงดเหล้าช่วงเข้าพรรษาหรือเปล่าล่ะเนี่ย?... :D:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 มิถุนายน 2009
  7. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0

อืมมม นั่นสิ :sad::sad::sad::sad::sad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้