ถึงคุณพี่แมนคับสอบถามเรื่องสติ้กเกอร์Clubคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย PUVIGO@HLC, 10 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้เสือบุก

ไอ้เสือบุก New Member Member

515
    4
    0
    ผมยังไม่มีโอกาสไปมิตติ้งเลยครับ

ถ้ามีเวลาแล้วจะไปครับ แต่ว่าเรื่องสติกเกอร์เนี่ย ผมก็ไม่มีครับ

ผมรู้สึกว่าการเข้ามาพูดคุยกัน รู้จักกัน มันมีอะไรดีกว่าเยอะครับ

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  2. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    อ้าวสะงั้น ก็แค่อุดมการณ์เดียวกับทุกคน สติกเกอร์ก็สำคัญ ครับ
    แต่ มิตรภาพทุกๆคนสำคัญกว่าสิ่งอื่นใด ได้มาพบปะพูดคุยกันท่านจะได้
    พบความหมายว่า HLcไม่ได้ใหญ่โตอย่างที่คุณคิด แต่มีความหมายสำหรับ
    พวกเรา ลองมาสัมผัสดูครับ ใครกล้าท้า กล้าลอง มาเจอกัน ผมให้ได้เสมอ
    HLc ให้ได้น้อยกว่า แม่ พ่อ และครอบครับ เท่านั้นจริงๆ

3. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    จัดปาย ครับพี่ชาย

4. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
  5. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPPPPPPP
    UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPPPPPPPPP
    UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPP...........PPPPP
    UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPP...........PPPPPP
    UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPP...........PPPPPP
    UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPP...........PPPPP
    UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPPPPPPPPP
    ...UUUUUUUUUUUUUUU...............PPPPPPPPPPPPPPP
    ......UUUUUUUUUUUUU...................PPPPPPPPP
    ..........UUUUUUUUUUU......................PPPPPPPPP

6. M.SAKDA

M.SAKDA New Member Member

210
    4
    0
    ถูกต้อง ครับ มิตรภาพไม่ใช่สิ่งของเเต่เป็นความรู้สึก ขนาดไม่ค่อยได้ไป เเค่อ่านกระทู้ ก้อรู้สึกได้
    แผ่นเท่ารัยเเมน .....อิอิอิ

7. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0

ข้อความลึกซึ้งจริงๆครับ เพื่อนมิตรภาพที่ยิ่งใหญ่ :cool:

กว่าจะรักเท่าวันนี้ กว่าจะมีคนมาเข้าใจต้องใช้เวลา :D ใจเย็นๆนะครับสำหรับสมาชิกที่อยากได้ติกเกอร์

8. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    ซึ้งๆๆๆๆๆๆ

9. สวยหรูคับ

10. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    ที่สุดครับ

11. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    สุด สุด ไปเลยยย....

12. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    พี่ทั้งสองพูดได้บาดใจจริงครับ คำคมสุดยอดดดด ซึ้งเลย:cry::cry::cry::cry::cry:

13. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    ได้อ่านแล้ว ก็เข้าใจ

ว่าแต่ผมก็ยังไม่เคยได้เจอพวกพี่ๆ เลย สักครั้ง

ได้แต่ดู และก้อ โพสอยู่ในกระทู้

ปล. อยากรู้จักพี่ๆ มากกว่านี้ สักวันๆๆๆๆๆๆๆ คงมีโอกาศคัฟ
    :)

14. joe_non@HLc

2,833
    38
    0
    ไม่ใช่เรื่องยากเลยครับ อาทิตย์ที่จะถึงว่างมาเลยครับ
    นครนายก คุณจะไม่รู้สึกว่า คุณพึ่งรู้จักหรือเป็นส่วนเกินแน่นอนครับ อิอิ

15. ติดตามการมิตติ้งตลอดครับเมื่อ คลอง5 เดือน พค. ก็ไปมาครับ แต่ไม่กล้าไปคุยครับ
    มีแต่รถเท่ๆ ทั้งนั้นเลย แต่ก็ชอบเหมือนเดิมครับ
    นครนายก ก็จะแอบไปถ่ายรูปครับ
    รถแดงตอน เดียวจะทำตัวไห้กล้า แล้วไปคุยกับ พี่ๆ นะครับ
    ไกล้บ้าน แค่ได้ดู ก็สุขใจ

16. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ใช่ครับผมจำได้แต่เห็นรถวิ่งอยู่แต่หาตัวไม่เจอ

ถ้ายังไงเจอกันวันที่ 20-21 นี้นะครับ อยู่นครนายก พา เด็ก ชานเมืองกรุงเทพ เที่ยวหน่อยนะครับ แล้วเจอกันนะครับ

17. ขอบคุณครับไม่พลาด
    รถเดิม
    ตังไม่มีนะครับ

18. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    แล้วคนที่ติดแล้วแกละออกนี่หมายฟามว่าไงคัฟ......(เขี่ยๆ)

19. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    สงสัยอยากสูบบุหรี่

20. คลองห้าเห็นเหมือนกัน คับ แต่ไม่ได้คุย
    ไม่ต้องกลัวคับ รถผมก็เดิมๆๆๆๆๆๆคับ
    ทักกันได้นะ พาเที่ยวด้วย

21. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    อิอิ....แอบมาดู....อยู่ไกล ได้แต่ส่งใจไปอ่าคับ

22. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

ยังไงมิตติ้งรอบนี้ต้องมานะครับ เจ้าบ้านต้องดูแล... :D

อย่าทำให้เสียชื่อนะครับ....เอาซี๊ ไม่มาไม่ได้แล้ว ใช่มั้ย 5 5+ ไงก็ต้องมาครับ...

มันต้องมีครั้งแรก....เปิดซิงๆๆๆๆ :D

23. kitisakmoo

kitisakmoo New Member Member

18
    1
    0
    สวัสดีครับ

ผมไม่ค่อยได้เข้ามาเลยเพราะงานเยอะ

เรื่องสติ๊กเกอร์ ถ้าทำเมื่อไรก้อพร้อมสนับสนุนเต็มที่ครับ

ส่วนเรื่องมิตรภาพนั้นไม่ต้องพูดถึง ใจถึงใจกันอยู่แล้วครับ

24. kitisakmoo

kitisakmoo New Member Member

18
    1
    0
    อยากได้ครับจะตั้งใจรอ

มิตรภาพมากๆจริงๆครับ

hiluxคลับ

25. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    ผมก็ครั้งแรกที่คลอง5คับประใจมากคับแต่ยังจำชื่อพี่ๆไม่ได้เลยคับอิๆจังซี้ต้องไป

26. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตลอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ก็แค่เล่นๆๆๆ เห้อออออออออ

แม่งปาจิงอะ ........................

27. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    คับตามข้างบนเลยคับ

28. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0

มันหลุดมือหรือเปล่า...ช่วงขาดสติ(มานานแล้ว)

29. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    อยากได้เหมือนกาน

30. joe_non@HLc

2,833
    38
    0
    กรุณาแก้ไขตัวหนังสือเปลี่ยนเป็น "แกะ" ให้ถูกต้องด้วยนะครับ มันพาดพิง
    เด็กสมัยนี้ใช้ภาษาไทยไม่ค่อยจะเป็นจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้