สตราด้าอยากติดโบช่วยแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย dearruam, 9 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    ตอนนี้รอมันนี่อย่างเดียวเลยพี่น่าจะสิ้นเดือน อดเปรี้ยวไว้กินหวานครับพี่เป้

2. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    5555555555555555+

3. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0

ชักช้า ตาเอ๋ แซงไปแล้วนะ

ได้ TD05H มาครอบครองแล้วนะ...............:cool:..................:cool:

4. dearruam

485
    0
    0

ช้าๆได้โบลูกงามครับ อิอิ

5. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ช้าๆ ระวังหมาคาบไปรับประทานนะครับ.........อิ..........อิ

6. dearruam

485
    0
    0
    สงสัยอะพี่เป้หมาจะคาบไป...เอิกๆๆ

7. Boy jk

Boy jk New Member Member

249
    0
    0
    อยากไปด้วยจังคับ

8. ไปแล้วต้อง ยันหว่าง:Dอิอิ

9. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ไหวไหมตี๋คุง

10. สู้ใจขาดดิ้น อิอิ

11. pandabank

2,427
    4
    0
    ใส่โบยังครับเนี่ย

12. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เป็นไงมั่ง เสาร์ที่ผ่านมา

13. pandabank

2,427
    4
    0
    สุดๆพี่

รถเปลี่ยนคลัชพร้อม.....แต่ไปพลาดตรงท่ออินเตอร์

รอบแรกหลุด รอบสองก็หลุดแล้วท่อฉีกเลย

เซงเลยพี่....เฮ้อ.....

14. dearruam

485
    0
    0

ตอนนี้เซื้อของก็บทีละอย่างครับค่อยๆเป็นค่อยๆไปครับ เศรษฐกิจไม่ดีไม่กล้าลงทีเดียวเดี๋ยวไม่มีตังกินสุราครับ เหอๆๆ:D:D

15. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    แรงซะ

16. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    ใช่พี่คนนี้เป่า อะ มาซื้อเขา 4M กับปะป๊าผม :):)

17. dearruam

485
    0
    0

ใช่แล้วครับพอดีเพื่อนผมไปซื้อให้ครับเพราะผมไปไม่ถูกครับ

18. pandabank

2,427
    4
    0
    +++++UP+++++

19. Boy jk

249
    0
    0
    จัดไปอย่าหั้ยเสียคับ

20. Pe..Strada

3,417
    8
    0

คนที่ไปซื้อกับป๋าชาญ นั่นเจ้า เค เจ้าแชมป์ ไม่ใช่เจ้าเดียร์

เจ้าเดียร์ มันไปไม่ถูกเลยให้เจ้าเค มันซื้อให้ พอดีของเจ้าเค เพื่อนมันดันจับมาฝากแล้ว

ปล. เจ้าแชมป์ มีอะไรให้พี่ป่ะเนี้ย ขายเขาให้แล้ว 2 เขาเนี้ย + อินเตอร์กำลังมีคนไปเอา...........อิ..........อิ

21. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ไม่ขออะไรมาก ขอไอดี 10 ล้อพอ...................ได้ป่ะ..........อยากได้......................อ่ะ..................อิ.............อิ

22. Boy jk

249
    0
    0
    แรงกันใหญ่แล้วคับ
    55
    เจอกันทักทายกันบ้างนะคับ

23. pandabank

2,427
    4
    0
    พี่เป้

จะโหดไปไหน

24. CHAMINO

773
    6
    0
    ฮ่าๆ
    ปะป๊าฝากบอกว่ารถสวย [=

อ่าว มีคนจะเอา อินเตอร์ด้วยหรือเนี่ย

ขอบคุณมากๆครับ ไม่ได้พี่เป้คงขายไม่ออกแน่

ไอดีสิบล้อมันไม่มีแล้วอ่าสิพี่เป้
    :D

25. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    555555555555+

เห็นบอกวันอาทิตย์ 26/7/52 หรือปล่าวไม่แน่ใจนะ หรือได้ของยังไม่รู้ เห็นเงียบไปเลย

เดี๋ยวลองถามให้นะครับ.............+++

ปล. ลืมสวัสดี ชาวตาด้าทุกท่าน สวัสดีครับ เจอกันทักทายกันได้นะครับ............อิ.........อิ

26. สวัสดีครับ

ผมตี๋ครับ สตาร์ด้าดำครับเจอกันอย่าลืมทักทายนะครับ

สีโดนจัยมากๆครับครับพี่เป้

27. CHAMINO

773
    6
    0

อ่อเมื่อไม่กี่วัน
    เห็นมีคนโทรมาถามอินเตอร์
    อยู่คนนึง แต่ไม่รุ้ใช่เปล่า

:D:D ขอบคุณค้าบ

28. pandabank

2,427
    4
    0

รีบๆมานะพี่เป้.....คนรอนั่งดริ้งเยอะ

เดี๋ยวพี่เป้มาก็มาดริ้งด้วยกันเลยนะตี๋คุง

29. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    วันที่ 7/7/ 52 ผมเข้าไปหาป๋าชาญ ในตอนเช้า ยังถามป๋าชาญ อยู่เลย ป๋าชาญบอกแบ็งค์เพิ่งเข้ามาเมื่อวานเอง

เดี๋ยวว่างๆ อะไรพร้อมๆ เข้าไปเดี๋ยวโทรหาคร้าบ....................พี่น้อง ทุกท่าน ...........!!

30. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    จัดไป สตราด้า ONLY

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้