รถใครรึเปล่าครับ เส้นสุขา1

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Speytro_Karn, 9 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    T_T

2. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  3. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    ขอแสดงเสียใจด้วยครับผม

ระวังๆ กันหน่อยน๊ะครับ

คนเก่งมีเย๊อะ คนไม่ เก่งก็เย๊อะ

4. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยอีกคนครับ

5. nemus

nemus New Member Member

714
    4
    0
    RIP คับ

ช้าลงสักคิด เพื่อความปลอดภัยนะคับ

6. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    เสียใจด้วยนะครับ

7. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...ระวังกันหน่อยนะครับ...

8. stdeg4d

stdeg4d New Member Member

127
    6
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

9. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ยังอดนึกไม่ได้ว่าระยะทางนิดเดียวจะเป็นถึงเพียงนี้

10. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    เสียใจด้วยคับ

11. เสียใจด้วยครับ

ตอนเย็นๆ รถยังอยู่ที่เดิมเลยอ่ะ...

12. Sketch_Prostreet2

Sketch_Prostreet2 New Member VIP

58
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ ตรงจุดนั้นเป็นบริเวณ อันตราย สำหรับผู้ไม่ชิน เส้นทาง
    ผมกับเพื่อนเคย เกิดอุบัติเหตุมาแล้วจุดเดียวกันแต่ฝั่งตรงข้าม คันเพื่อนผม หมุนเข้าเสาหน้าร้านเครื่องเสียง รถแทบขาด

ตัวผมรถหมุนกลาง ถนน 3รอบ แต่ไม่เป็นอะไร (เกิด พร้อมกัน เพราะขับตามกันมา) ยิ่งช่วง ตี1-5 เป้นช่วง รดน้ำต้นไม้ของเขต
    อันตรายมากครับพอ รถลอยลำแล้ว ลงพื้น แตะเบรคนิดเดียวหมุนแน่นอนครับถ้ามาเกินร้อย เพราะผม โดนมาแล้ว
    ขับรถ ระวังกันด้วยครับเพื่อนๆทุกคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้