**(กระทู้ล่อเป้า)ผมโดนจับข้อหาไฟสี หาผู้รู้มาตอบที**

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย teerapong001, 8 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. phoenixtoon

phoenixtoon New Member Member

179
    8
    0
    เอาด่านแถว ร่มเกล้า+รามอินทรา+เสรีไทย+มีนบุรี มาให้ดูกานนนน

เจอประจำ...

2. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    เอาซีน่อน มาติดตั้ง แค่ สปอทไลท์ กันเถอะ

ปิดเมื่อเข้าด่าน เปิดเมื่อจำเป็น

ไฟหน้าหลอดแต่งก็พอ

3. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ไม่รู้ว่าจะเขียนว่า เฮี้ยตำรวจ หรือ ตำรวจเฮี้ย

4. นี่ซิ เค้าเรียกว่า แต่งรถ

5. JAY_3S-GTE

JAY_3S-GTE New Member Member

52
    0
    0
    ของผมโดนจับข้อหาไฟดวงเล็กด้านล่างเป็นสีเหลืองอะคับ ขนาดรถผมวิ่งอยู่บนทางด่วนความเร็วประมาณ100กว่าได้ เห็นพี่หรวจเค้าขับช้าๆอยู่เลนซ์ซ้าย ซักพักพี่หรวจเค้าขับมอไซคันใหญ่ๆแซงผมแล้วก็ปาดให้จอดเลยครับ งงเลยผม สรุปโดนไปร้อยนึง พี่หรวจเค้าบอกว่าพี่ขับอยู่ดีๆไฟน้องมันส่องจากด้านหลังมาแยงตาพี่ พี่หน้ามึดเลยเนี่ย . . . ! ? !!!! @ # $ * %

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้