นอกรอบมั๊ย แบบชิวๆ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย lovesingha, 8 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    โหวงไรเนี่ยไม่รู้จัก

แต่มีใครสน ไป ร้าน evolution club มั่งคับ แถวโลตัส ศรีนครินทร์

เมื่อคืนไปมา แจ่มดี รับประกัน ไปได้ทุกวัยแน่นอนนนนน

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ตอนนี้เรานิ่งไว้ก่อน
    ช่วงเวลาผู้สูงอายุเค้าคุยกัน

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    งั้นคราวหน้า ต้องกริ๊งกร๊าง ไปชวนอาจาร์ยอ็อด อีกคน
    ไปแถว หลังสวน ชิดลม ก็ได้ มีสาวๆแบงค์ สาวออฟฟิส นั่งกันเยอะครับ
    น่ารักเยอะนะในร้านพวกนี้ อย่าเห็นว่าเป็นร้านเพลงRock ทำเป็นเล่นไป อิอิ
    แต่ถ้าจานอ็อด หวังพวกเด็กวัยรุ่นสายเดี่ยวหลงเข้ามาร้านพวกนี้คงยาก
    เพราะตอนมืดๆน้องๆไปยืนอยู่หน้าสวนกันหมดแล้ว :cool:

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ส่วนโปรแกรมที่ Over Tone RCA
    มาร์ช กับ ใหม่ สนใจฟังวงไหน จัดมา
    ผมสะดวกทุกเสาร์
    แต่อาบน้ำไม่เอานะ ช่วงนี้ประหยัดเก็บเงินซื้อบ้านอยู่ ถ้าค่าเบียร์ก็พอไหว

สัปดาห์นี้
    ศุกร์19นี้ มี SKA Party ของ Kai-Jo Brothers / Skalaxy / Gold Red
    เสาร์20นี้ มี HI-ROCK

ศุกร์ 26 มี วงETC อันนี้สาวตรึมชัวร์แน่นอน

ศุกร์ที่3กค. มี พี่หมู วงตะวัน มา Tribute เพลงของ LED ZEPLIN
    เสาร์4กค. มี The Sun สนใจเปล่า **** อันนี้ผมสนแห่ะ

เสาร์11กค. มี Overtone On The Rock ครั้งที่ 1 โดย Black Head / Inca / Y not 7 Banana Boat
    และ นักร้องรับเชิญ คุณเจี้ยบ วรรธนา

สนใจวงไหน จัดไปครับ
    ผมสะดวกทุกเสาร์

5. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    อย่างนี้น่าสน

6. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    จะแก่ จะเด็ก กริ๊งหาผมได้หมด ยกเว้นแนวฮิพ ...... ข้อยรับบ่อด้ายยยยย

7. toku

1,101
    4
    0
    จัดมาเลยครับพี่โอ๋......ข้อยรับด้ายยยยยยยย ศุกร์นี้เลย พร้อมรบแล้ว

8. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    โทรถามเพื่อนเก่าในวง paper jam
    มันบอกว่าร้าน Ad Maker หลังสวน ได้ย้ยายที่ทำการไปอยู่บางนา-ตราด กม.8 แล้วครับ
    มาตราฐาน อาหารและวงดนตรีที่ร้านเหมือนเดิม

ป.ล. แต่บรรยากาศ สาวๆสีลม คงไม่เหมือนเดิม 555... เสียใจด้วยครับหนุ่มๆ เดี๋ยวหาร้านใหม่แวสุขุมวิท ให้แทน

แต่ THE SUN ที่ Over Tone RCA ผมยังไปอยู่น่ะ เดี๋ยวกริ๊งกร๊างไป

9. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0

น่าสนแฮ่ะพูดถึงพวกสาวแบงค์และสาวออฟฟิตแล้วของขึ้น สาววัยรุ่นไม่เอาแล้วค่าดูแลรักษาสูงไม่ค่อยเป็นงานด้วย น่าไปเคาะสนิมซะหน่อย ว่าแต่ศุกร์ - เสาร์ ผมออกลำบากอ๊ะดิ่ทำงานเลิกมืดต้องตื่นแต่เช้าวันรุ่งขึ้นแล้วทำงานยาวเต็มวันด้วย วันธรรมดาผมจะสะดวกกว่าแต่คนอื่นๆก็ไม่ว่างกันอีก
    :cry::cry::cry:

10. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    เอ่อ ลืมไป
    ร้าน PARKING TOY เกษตรตัดใหม่
    ที่เจ้าน้อง นัท กล่อมชุม นักแข่งของMitsu Only เป็นมือกลองอยู่
    มี 4 วง แนวพวก ร็อค-ฟังค์กี้-บูลส์ ร่วมสมัย
    อันนี้ ไม่ค่อย Heavy สะใจน้องใหม่

แต่น้องนัท ยืนยันกระต่ายขาเดียวว่า ศุกร์-เสาร์ สาวออฟฟิสน่ารักเยอะเช่นกันครับ
    ผมยินดี รับคำเชิญไปดูน้องนัทตีกลอง
    เพื่อนๆคนอื่น ยินดีตามไปดูอย่างอื่น ก็ยกมือกันมาครับ อิอิ

ปล. สาวๆออฟฟิส ต้องไปคืนวันศุกร์-เสาร์ ซิครับ อาจาร์ยอ็อด
    เคลียร์คิวสอนหนังสือ กับ เคลียร์ตารางนัดทานข้าวเย็นกับแฟนที่บ้าน ไปรำลึกความโสดกับเพื่อนๆซักวันเถอะ อิอิ เอาวันเสาร์นะ

11. KONGKUB

2,256
    14
    38
    ออกได้หรอพี่อ๊อด

12. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    น่าสนแฮ่ะ:p:p:p

ได้ดิ่ แซวจังน๊ะเดี่ยวตีตายเลย:teeth::teeth::teeth:

13. toku

1,101
    4
    0

ยากหว่ะก้อง....... เลิกหวังไปเลยก็ด้าย :D :D

14. toku

1,101
    4
    0
    จัดมาเลยครับ....... เข้าบล๊อคสตาร์ทเรียบร้อยแล้ว
    :D :D

15. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ปาร์คกิ้งทอย ด่วน ๆ

16. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    4 ก.ค. THE SUN น่าสน

17. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    ไปด้วยจิครับ:)

18. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    พาร์คกิ้ง ทอย เล่นดนตรี แจ๋วจริง

ska ศุกร์นี้ก็น่าดู

19. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ยินดีครับ ทิ้งเบอร์โทรติดต่อไว้ได้เลยครับ อิอิ

กำหนดการที่ไปแน่นอนแล้ว คือ เสาร์4 กค. THE SUN / RCA

ส่วน PARKING TOY
    กำหนดการ รออาจาร์ยอ็อด เคลียร์คิวงานด่วนครับ ว่าว่างวันไหน เสาร์นี้เลยเปล่า
    ด่วนๆ เพื่อนๆรออยู่

ส่วน AD Maker ย้ายร้านใหม่ ไป บางนา-ตราด
    เดี๋ยวไปสำรวจร้านให้ก่อนครับ

20. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    สงสัยใครจะไปไหนโทรหาพี่โอ๋ได้เลยทุกวันนะเนี่ย
    เสาร์นี้ผมก็เข้ากรุงเทพ แต่ไม่รู้กลางคืนจะว่างไปเที่ยวด้วยไหมอ่ะดิคับ
    ต้องหาทางไปให้พี่โอ๋สอนวิทยายุทธดีกว่า ท่าทางจะชำนาญ *_*

21. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    เย็นวันเสาร์ที่ 27 มิถุนา คุยกัน กินข้าวกันมั้ย...........คิดถึง ไม่เจอนานแล้ว ใครว่างยกมือขึ้น......................:D

22. lovesingha

1,407
    6
    0
    parking toy ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสาร์นี้เลยคร้าบบบบ

23. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ไป PARKING TOY ดูน้องนัทเล่นแจ๊ส มาแล้วเมื่อวานครับ
    มี ผม มาร์ช ต๊อก เต้ย

ยกมือให้คะแนนท่วมท้นครับ 12เต็ม10ครับ ว่าสาวๆน่ารักเยอะมาก ขนาดวันธรรมดานะครับ

ส่วนเสาร์27 ผมติดงานแต่งครับพี่โอ๋

24. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    จะว่าแล้ว วันที่พี่ขุน วงตะวันเล่นนี่น่าจะมีมาแจมกับ The Sun ในวันที่4 ก.ค นะคับ น่าสนจาย
    ถ้าช่วง 3- 4 ก.ค ผมลงกรุงเทพ จะไปด้วยคับพี่โอ๋

25. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    อยากกิน เนื้อย่าง อร่อยๆๆๆๆ แบบว่าเป็นคนชอบเนื้อมาก มีใครมีที่แนะนำป่าวคับ

เห็น ซูบารุ เขามีชมรมคนรักเนื้อ กัน 55555

จะอ้วนไปไหนเนี่ยยย

26. toku

1,101
    4
    0
    เหมือนกัน meatlover เหมือนกันเลย ........เอาแบบว่า สองกลุ่มรวมกันเลยมั้ย ฟังไปอ้วนไป

27. Turboman

Turboman New Member Member

97
    3
    0
    ถ้าไป parkingtoy ไปด้วยน่ะครับอยู่หลังร้านผมเลยครับ พี่ๆท่านไหนที่ไปจอดรถที่ร้านผมได้น่ะครับ

28. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    โห แหล่มมากก

29. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    เดอะ มาร์ช ชวนไป PARKING TOY เย็นนี้
    ถ้าน้องดิวสนใจ เราไปนั่งกินโคขุน โพนยางค์คำ หน้าร้านกันก่อน แล้วค่อยเข้าไปนั่งในร้านต่อได้ครับ
    วันนี้เลยสนใจหรือเปล่าครับ

ชวนคุณ Turbo Man ด้วยนะครับ
    เดี๋ยว ผมนัดกับ เดอะ มาร์ช แล้วจะโทรไปชวนครับ

30. lovesingha

1,407
    6
    0
    จัดไปเย็นนี้เลยเป็นงัย 3 คืนติดแล้ว จะสดไปถึงไหนว่ะเนี้ยหุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้