+++กาทู้นี้เอาไว้เช็คชื่อสำหรับชาวSUPERTRUCK--THAILANDหรือคนชอบควันดำนะคร้าบ+++

การสนทนาใน 'Supertruck-Thailand' เริ่มโดย +โอ้RACING+, 5 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    มาๆๆแล้ว

2. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0
    แวะมาทักทายค่ะ ชาวควันดำ

3. [c-h-a-m-p]

[c-h-a-m-p] New Member Member

8
    0
    0
    มา เกือบ เช้า กรึม กรึม

4. เหงาๆๆ

5. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    นานๆๆมาที

อย่าว่ากันน๊าคร๊าบบ

^^

6. nan.strada

nan.strada New Member Member

79
    0
    0
    หวัด ดี คับ ทุก คน.....

7. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    ผ่านมาทักทาย....คนชอบควันดำดำ

8. A-tontan

A-tontan New Member Member

7
    0
    0
    เเวะมาเยี่ยมครับ...ควันดำเหมือนกัน

9. ตามมาดูคับ

10. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    ตามมาด้วยคน

11. Boy jk

Boy jk New Member Member

249
    0
    0
    มาแล้วเหมือนกันคับ

12. Boy jk

Boy jk New Member Member

249
    0
    0
    อยากเมามั่งอะพี่เจ

พาน้องไปเมามั้งนะ

13. ขอมาหน่อยนะ

14. kingryu13312

kingryu13312 New Member Member

174
    0
    0
    หวัดดี ครับ อยากเป็นสมาชิกใหม่ อะ ครับ ต้องสมัคร สมาชิกไหมครับ
    ชื่อ บุ๋น ครับ
    ขับวีโก้ 2500 ในดิสครับ

15. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0

ยินดีต้อนรับค๊า

เว็บของ SUPERTRUCK-THAILAND เปิดกว้างสำหรับพี่น้องที่ชื่นชอบรถกระบะเป็นชีวิตจิตใจ

ไม่ต้องสมัครอะไรเลยจ้า เพียงแต่รักและชอบตกแต่งรถกระบะ ก้อเค้ามาร่วมพูดคุยกันได้แร้ว คิคิ

ไงก้อ เข้า บอร์ดหลักของ เว็บได้นะจ้ะ

www.supertruck-thailand.com

16. Tiger Standard

Tiger Standard New Member Member

84
    1
    0
    มาด้วยคน

17. FRONTIER

FRONTIER New Member Member

9
    0
    0
    อยากอยู่คลับนี้ด้วยคนคับ ทำไงมั่งอะ

18. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    หวัดดีครับ

19. Blue Dargon

Blue Dargon New Member Member

74
    24
    0
    แวะมาทักทายอับ ดำ ดำ

20. tongroua

tongroua New Member Member

6
    0
    0
    ดาวลอย กะหรั่ว มนตรีสิ เเจ๊วจิงสุดๆๆๆ

21. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เออ คือ ว่า มีปัญหา กัน ก้อ อย่ามาประจานกันอย่างงี้นะคะ

บอร์ดนี้ เว็บนี้ มันเปนเว็บสาธารณะนะคะ

เหน พิม คำว่า ชมพู มนตรีดีเซล มา 2-3 กระทู้แล้วอะคะ

แล้วมาเหนกระทู้ที่ 4 คือกระทู้นี้ ไม่ทราบว่าเพิ่งหัดเล่นอินเตอร์เน็ตรึป่าวคะ

ถ้ามีปัญหากัน หรือ ข้องใจอะไรใคร ก้อ อย่ามาประจาน อย่ามาว่ากันอย่างงี้นะคะ

มันไม่ดีต่อตัวคุณ และ คนที่รู้จัก และ คำที่คุณ พิม มันส่อ แวว ว่า ยังไม่รู้จักโต อะคะ

ไม่รู้ที่พิมไป จะเข้าใจรึป่าวนะคะ แต่ ขอเถอะคะ

วงการรถกระบะดีเซล มันยังต้องพัฒนาไปอีกไกลนะคะ

สำนักไหน เค้าก้อทำแรงกันทุกสำนักอะคะ อย่าอิจฉากัน นะคะ ว่าคนนี้ดีกว่า คนนู้นหมก

เข้าใจคะ วงการ วงจรอุบาท มันก้อมีหมดทุก วงการไม่ใช่แค่ วงการรถ เหอะๆ

ขอให้ปรับทัศคติ ของตัวคุณใหม่ด้วยนะคะ

อย่า ว่า ใคร แบบนี้อีก ทำตัวไม่น่ารักเลย

มันจะเปนเรื่องใหญ่นะคะ พิม ชื่อสำนัก มาด้วย มันไม่ดีอะคะ
    :cool::confused::eek::sad:

22. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    55555555555+++

กะหรั่ว หรือ เจ๋ง ดู ผลงาน ได้ ตาม สนามทั่วไป อยู่แล้ว

23. BANK 4 JB

1,560
    20
    0
    ไม่ดีครับ

24. LEK DRAGON

LEK DRAGON New Member Member

86
    1
    0
    แวะมาชม....

25. aon@pdt

aon@pdt New Member Member

52
    0
    0
    รายงานตัวด้วยคัฟ ใช้L200 คัฟ

26. aon@pdt

aon@pdt New Member Member

52
    0
    0
    หวัดดีตอนเช้า

27. BANK 4 JB

1,560
    20
    0
    หวัดดีครับ

28. karnauto

karnauto New Member Member

6
    0
    0
    มาด้วยคนอ่ะจร้าาา

29. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    มาด้วยครับผม

30. Subaru_imperza

Subaru_imperza New Member Member

3
    0
    0
    หวัดดีคับ

ทุกๆคน

ควันดำเหมือนกันคับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้