++กระทู้นี้สำหรับคนอายุ 26 UP ตอนสมัยมัธยมคุณเคยเอาขับรถที่บ้านไปรับสาวมั้ย? นัดเจอก็หยอดเหรีญเข้าเพ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ac2007, 4 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    เคย อิอิ..

2. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    หุหุ ทำเหมือนกันเลย

แต่ ผม นี่คงอาการหนัก

ที่บ้านไม่ให้เอารถออก ไปโรงเรียน

ผมต้อง รีบรอหน้า รั่วโรงเรียน

รีบกลับบ้านไป ขโมยรถในบ้าน

กลับมาโรงเรียนอีกที เพื่อรับหญิง

หรือไม่ก้เพื่อน หุหุ

เรื่อง เพจ หุหุ ไม่ค่อยส่ง ที่แต่ที่บ้านบอกให้โทรกลับ

แต่ละครั้ง ส่งมาอยู่บนรถเมล์ คิดในใจจะโทรกลับไงหว่า

ส่งมาแทบจะทุกๆ 10นาที

3. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    จำได้ว่าใช้รุ่น 2 Inch เครื่องเล็กๆอ่ะ ขำตัวเองเนอะ555

4. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    นึกๆ แล้วก้อ ทั้งขำ ทั้งอายโอเปอร์เรเตอร์จริงเลยครับ ป๋มทำไปได้ไงครับเนี่ย 55+555+

5. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ค่อนข้างตรง แต่ผมยืมรถพ่อ..อิอิ

6. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    โดน ๆๆ อิอิ

เวลาจะส่งเป็นเพลงทีต้องโทรเข้าไปราวๆ 2-3 ครั้งโน่นอ่ะ กว่าจะส่งหมด

พนักงาน วันๆกลับไป คงมีหลอนนอนละเมอ กันมั่งละ

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ตอบคำเดี๋ยว สั้นๆคับ เคย ^_^

8. lionel eltommz

lionel eltommz New Member Member

133
    2
    0
    152 โอเปร์รับ เรียก..........ทันเหมือนกานงิ อิอิอิอ

9. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    เคยใช้ Phonelink 151-152 แล้วก็เปลี่ยนมาใช้ Hutchison 161-162 ค่าบริการแพงกว่าเค้าเพื่อน แต่ได้ดูหนังฟรีเดือนละเรื่อง (2 ที่นั่ง)

ที่ขำคือ เวลาจะส่งข้อความเป็นเพลง พอส่งไปสักประโยค โอเปอร์เรเตอร์ จะถามเลยว่า "ส่งจนจบเพลงไม๊ค๊ะ" เพจฯ ของกลุ่มผม ส่วนมากจะติดฟิล์มบนหน้าจอ (แม่งดูอยากฉิบหาย กลางวันจะดูทีต้องกดเปิดไฟ ทำไปได้

10. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    พูดเรื่องอะไรกัน ไม่รู้เรื่อง

5555

R2D2 ถูกใจสิ่งนี้
  11. AREA88

AREA88 New Member Member

9
    0
    0
    ผมเคยเวลาโดด เรียนอยู่บ้าน แล้วเพจไปตามพวก ให้ซื้อเบียร์ บุหรี่เข้ามา

แต่โอเปอร์เรเตอร์จะไม่พิมพ์ให้(มีงี้ด้วย) ก็ต้องมีรหัสลับกันว่า

เจอกันที่หมู่บ้านมหาสนุก ซื้อ น้ำหวาน กับ ป๊อกกี้ มาด้วย

12. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    ##################

โดนเต็มๆ เลยครับ จขกท นี่ทำให้ผมไม่ลืมอดีตจิงๆ อิอิ นึกแล้วขำดีครับ

13. Tensino

Tensino Legend (R.I.P.)

151
    10
    0

ยังนะ ยังไม่หมด ต้องมีการโทรไปร้องเพลงให้ฟังด้วย

กางเกงขาม้า ขากระดิ่ง

มีบางช่วงพกแป้งตลับไว้เติมหน้าด้วยนะ แป้งตลับยี่ห้ออะไรซักอย่างที่ถูก ๆ เอาใจวัยรุ่น

ดูหนังก็ไม่ค่อยสนใจ เรื่องอะไรเข้า ๆ โรงไปเหอะ เพราะจะหาโอกาสจับมือ จับนั่น ถูนี่ ล้วงโน่น

แต่ที่รู้สึกตัวเองเสร่อสุด เจือกเอาเสือคอห่านสีดำมาผ่ากลางทำเป็นเสื้อกนอก แล้วใส่ข้างในสีขาวแล้วม้วน ๆ แขนกางเกงยีนส์ไปหาสาว

ปล . ตอนนั้นขี่โนวาแดช อย่างเท่ห์ ผ่าท่อ ปาดเบาะ ( หนังเต่า เบรคแล้วคนนั่งจะไถลนมมาชนหลัง ) น็อตกลึง แฮนด์กลึงด้วยน่ะเอ้ออออ เอาดิ ๆ ๆ

14. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ทำมาเเล้วทุกข้อเลยอ่ะ

นี่เราแก่เเล้วหรอนี่ - -"

15. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    กระทู้เช็คอายุชัดๆ คิคิ
    จำได้ตอนออกใหม่ๆอยู่ในที่คนเยอะๆดัง ปี๊บ ป๊าบ ขึ้นมา
    ยกมาอ่าน โอ้โหเท่โคตรมองกันให้ลึ่มไอ้นี่มันทันสมัยสุดๆ
    พกเพจเจอร์ซะด้วย 555

16. ZENGWA

ZENGWA New Member Member

83
    3
    0
    ถูกทุกข้อเลย

เสริมอีกหน่อยตอนสมัยเรียนมัธยม จำได้ว่าต้องเหน็บโชว์ที่กระเป๋ากางเกงด้วย เท่มากๆ55555

แก้ไขล่าสุด: 6 มิถุนายน 2009
  17. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    รุ้สึกภูมิใจมาก เวลาเพจดัง อิอิ....

นึกแล้วขำ สมัยนู้น เวลาจะหยอดเหรียญโทรหา ญ ต้องขอช่วยผู้หญิงแถวนั้นต่อสายให้ เพราะที่บ้านเธอดุ เหอๆลำบากชิหายเลย...

18. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    อายุ 26 เลยมาลงชื่อค๊าบบ อิอิ

19. โดนทุกข้อกล่าวหา.............:D:D:D

20. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    ความหลังอันหวานชื่น เคยเล่น telnet ในมหาลัยเมื่อก่อน ได้เบอร์เพจเด็กบัญชีมา

เพจกันไปเพจกันมาเป็นปีได้เป็นแฟนกันโดยที่ไม่เคยเจอตัวจริงกัน แฟนคนแรกในชีวิตเลย

เพจเจอร์สื่อรักเราไม่มีวันลืมบุญคุณ!!!!!

21. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เหมือนดื่มน้ำร่วมสาบาน กลุ่มเราจะไม่มีความลับต่อกัน :D:D:D

22. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63

23. non117

non117 New Member Member

76
    5
    0
    เอา กลอนมาจากหนังสือวัยรุ่น แล้วเพจ เพจทุกวัน เหอะๆ เพจก็แพงเครื่องเป็นหมื่น หุหุ

24. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    eddy and the gang นี่ ของเค้าดีจริง นะครับ 100ช่องข่าว 555

25. oak_6629

oak_6629 New Member Member

89
    0
    0
    "ถูกทุกข้อ"

อ่านแล้วรู้สึกว่าตัวเองแก่ 555

26. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    ตอนส่งข้อความหวานๆเนี่ยไม่เท่าไหร่ ไอ้ตอนส่งหยาบๆ หาเพื่อนหรือดิ
    โอเปอเรเตอร์ มีบอกหยาบคายขอให้เปลิ่ยนคำด้วยอ่ะ

27. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    รถไม่มีอาศัยรถเมล์ ได้เเต่มองดูเพื่อน ขับ เบนซ์พาสาวไปเที่ยว อิจฉาตาร้อนมาก 555++

28. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    ผมไม่ทันเพจเจอร์นะ เเต่เห็นพี่สาวผมใช้อยู่ ( แก่กว่าผม 2 ปี ) ตอนนี้ผม 24 ครับ แหะ แหะ

29. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    อิอิ สมัยผมเรียนมัธยม บ้านเรายังไม่มีเพจเจอร์เลยคับ สมัยนั้นหยอดเหรียญโทรศัพท์ตู้แดงข้างทางอย่างเดียว

30. xerxes

xerxes New Member Member

27
    1
    0
    ม่ายขอตอบคับ

เพราะผ่านมาหมดแล้ว - -"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้