ถามเรื่องเทอร์โบ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Ecstasy, 4 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up..

ตามมารอชมด้วยคนครับ............

2. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0
    ขุดขึ้นมา...อิอิ

3. bon-m-speed

bon-m-speed New Member Member

18
    0
    0
    ตามมาทักทายครับ

4. TuMKuMi

TuMKuMi New Member Member

40
    0
    0
    Z18หมกยังไงมั่งอ่าคับ

พอดีใช้อยู่ เหมือนมันจาม่ายแรงแร้วอ่า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มิถุนายน 2010
  5. โทรปรึกษา pandabank ได้ครับ

0846408024
    แบ้งค์

6. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    นั่นแหละ ใช่เลยZเทพ

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Z เทพ หรือ Z นรก ครับท่านแบงค์ ei ei ei

8. tuck-ky

tuck-ky New Member Member

44
    0
    0
    ผมมีโบ rb 20 อยู่ลูกเก่าแล้วจะหมกบ้างจะใช้งบเท่าไหร่ครับ
    ดูแล้วน่าจะขนาดเท่า Z

9. tuck-ky

tuck-ky New Member Member

44
    0
    0
    ผมมีโบ rb 20 อยู่ลูกเก่าแล้วจะหมกบ้างจะใช้งบเท่าไหร่ครับ
    ดูแล้วน่าจะขนาดเท่า Z

10. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    อย่าไปทำเลยครับโบ RB20 เพราะมันไม่ทนครับ

เอา Z มาทำดีกว่าครับลูกเล่นเยอะดี

11. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ช่ายแล้วครับ

12. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ตามนั้น

13. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ที่เคย ทำก็ ยกชุดหน้า ของ AIR. t04 มาใส ได้ใบ หน้า58 ใบหลัง เอาของโรตารี่ มาใส่ โข่งหลัง เบอร์ 48
    ชุดหน้า ตาเจี๊ยบ ให้มา อะนะ แต่มันก็ไม่หมก ซิ โข่งหน้า เป็น t 04 นิ แต่ Z ก็ทนนะ แกนใหญ่ดี บูส25 ได้นะ
    แต่สมัยนี้ลูกเล่น น่าจะพัฒนาไปเยอะแล้ว นะเนี่ย เอ้า ... แบ๊ง หมกอะไรมั่ง บอกเลย .. ส่วนผม ใช้โบเดิม ๆ จากอู่ก็พอแล้วครับ

14. ice monster

ice monster New Member Member

99
    1
    0
    z นี่เทอร์โบเทพจิงๆ

15. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ผมเคยใช้ A/r 50 M24 ไม่ค่อยประทับใจเลยพังง่ายจิงๆ

16. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    อ้าว a/r50 พังแล้วหรอครับ เห็นเพิ่งใส่มานี่ แล้วตอนนี้ใส่รุ่นไหนอยู่ครับ

17. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    พังละคับๆ ยังไม่ได้ทำเลยคับจอดอยู่

18. pandabank

2,427
    4
    0
    ตอนนี้ผมก็ใช้กาเร็ตอยู่ครับ T04B ใบหน้าเล็กนิดเดียวครับ

แต่ฟิวก็ใช้ได้ครับดึงสนุกดีครับ.....เผื่อเป็นอีกตัวเลือกสไหรับคนอยากเล่นเทอร์โบเล็ก

ทนบูสได้ประมาณ 30+ ครับ

สเป็กเทอร์โบตัวนี้คือ ใบหน้า ยอดใบ45 ฐานใบ70 ใบหลัง ยอดใบ64 ฐานใบ70(ฐานหลังไม่แน่ใจเท่าไหร่ครับ.....อิอิ.....)

ลองดูครับเผื่อเป็นทางเลือกดีๆสำหรับคนที่งบน้อยๆอย่างผมครับ

19. pandabank

2,427
    4
    0
    ตอนนี้ผมก็ใช้กาเร็ตอยู่ครับ T04B ใบหน้าเล็กนิดเดียวครับ

แต่ฟิวก็ใช้ได้ครับดึงสนุกดีครับ.....เผื่อเป็นอีกตัวเลือกสไหรับคนอยากเล่นเทอร์โบเล็ก

ทนบูสได้ประมาณ 30+ ครับ

สเป็กเทอร์โบตัวนี้คือ ใบหน้า ยอดใบ45 ฐานใบ70 ใบหลัง ยอดใบ64 ฐานใบ70(ฐานหลังไม่แน่ใจเท่าไหร่ครับ.....อิอิ.....)

ลองดูครับเผื่อเป็นทางเลือกดีๆสำหรับคนที่งบน้อยๆอย่างผมครับ

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    โหท่านแบงค์ ที่บอกมาอ่ะสเป็กซ์นี้ก็ไม่ขี้เหล่แล้วนะ ถึงแม้ว่ายอดใบจะเล็กแต่ฐานใบนี่สิน่าคิด แถมยังทนบูสได้ 30+ อีก แค่นี้ก็เทพมาจุติแล้วครับ

21. pandabank

2,427
    4
    0
    ยังอยู่ในช่วงทดสอบครับพี่บี

ส่วนเรื่องทนบูสนี่ถามมาจากหลายๆคนบวกกับดูแม็บของเทอร์โบประกอบครับ

แต่ราคามันไม่แรงครับเลยอยากแนะนำเผื่อเป็นตัวเลือกครับ

22. pandabank

2,427
    4
    0
    ยังอยู่ในช่วงทดสอบครับพี่บี

ส่วนเรื่องทนบูสนี่ถามมาจากหลายๆคนบวกกับดูแม็บของเทอร์โบประกอบครับ

แต่ราคามันไม่แรงครับเลยอยากแนะนำเผื่อเป็นตัวเลือกครับ

23. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    จัดไปครับ เดี๋ยวได้เกิดอีกรอบ 55555

24. pandabank

2,427
    4
    0
    อิอิ

25. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    รอชมนะท่านแบงค์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้