สติกเกอร์ club si

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Aor Coupe, 3 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aor Coupe

Aor Coupe New Member Member

218
    1
    0
    หาใด้ที่ไหนครับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ต้องเข้ามาเล่นบ่อยๆ มามีทติ้งจนกว่าพวกเราจะรู้จัก ถึงจะได้ครับ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    คุ้นเคย เจอกัน ทวงถาม แจกฟรี ม่ะมีเงื่อนไข
    ง่าย ง่าย สบาย สบาย

4. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    มีทติ้งคราวนี้มาสิครับ เพราะว่าผมก็ยังไม่ได้เหมือนกัน

จะไปเอาคราวนี้เลยครับ พลาดไม่ได้แล้ว

5. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    คุยกานบ่อยๆ สนิทกานนนนนน เด่วก้ได้ง๊าบๆ

6. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    เจอรถใครในคลับแกะไปเลยครับ ฮาฮา

ล้อเล่นนะครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 22:01:31 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:01:11 ----------

เจอรถใครในคลับแกะไปเลยครับ ฮาฮา

ล้อเล่นนะครับ

7. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

Sticker ClubSi ไม่มีขายนะคะ เราจะมอบให้ต่อเมื่อเข้ามาบ่อยๆ

แล้วก็มามีตติ้งกับทางคลับก่อนนะคะ อย่าซีเรียสเรื่องนี้เลยคะ เข้ามาคุยและแลกเปลี่ยนความคิดเห็นบ่อยๆ

เดี๋ยวของมันจะไปหาเองคะ ฮาๆๆ ครอบครัวพวกเราน่ารักทุกคนคะ ยินดีต้อนรับเสมอ:D

8. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    ของชิ้นนี้หายากครับ ต้องมีเวลาหาเดือนละครั้ง หาซัก2-3เดือน น่าจะได้มาครับ
    ส่วนผมหามาเกือบ4ปียังไม่ได้เลย T^T (จิงๆเพิ่งเริ่มหาเดือนที่แล้วครั้งเดียวเอง)

9. pop coupe 69

pop coupe 69 New Member Member

12
    0
    0
    ว้าวๆๆๆ......มีสติกเกอร์ด้วยหรอดีจัง

10. bestza

2,475
    13
    0
    อะแน่นอน

11. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    โจ้ต้องขอด้วยนะครับ ยังไม่มีติดรถเลย :)

12. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไว้เจอกัน งานไหนมาเอาได้เลย :D:D

13. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    มิตติ้งครั้งหน้าขอด้วยน่ะคร๊าบบบ

อิอิ

14. potae69

potae69 New Member Member

260
    2
    0
    ขอด้วยนะครับอยากได้อยากได้........ไปด้วยนะคราวนี้

15. lionel eltommz

lionel eltommz New Member Member

133
    2
    0
    ติ๊กเกรคลับเหรองับ อยากได้แปะด้วยคนงับบบ^ ^

16. G Type R

3,607
    99
    0
    ทางคลับอยากให้ทุกคนนะครับ แต่บางคนนี่ ยังไม่เคยเจอกันเลยครับ มาพูดคุยกันบ่อยๆ ทำความรู้จักกันหน่อยนะ
    คือไม่อยาก มีคนมาถามว่า รู้จักคนนั้น คันนี้ ไหม ติดสติกเกอร์คลับด้วย วันนั้นมันปาดหน้าผม แต่เราไม่รู้จักเลย ไรแบบนี้อะครับ
    ปล. วินรับได้เลยนะครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 20:41:22 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:41:06 ----------

ทางคลับอยากให้ทุกคนนะครับ แต่บางคนนี่ ยังไม่เคยเจอกันเลยครับ มาพูดคุยกันบ่อยๆ ทำความรู้จักกันหน่อยนะ
    คือไม่อยาก มีคนมาถามว่า รู้จักคนนั้น คันนี้ ไหม ติดสติกเกอร์คลับด้วย วันนั้นมันปาดหน้าผม แต่เราไม่รู้จักเลย ไรแบบนี้อะครับ
    ปล. วินรับได้เลยนะครับ

17. JiGoRo

257
    4
    0
    p' กอล์ฟ ผมล่ะ
    รับได้ที่พี่ หรือต้องไป จว.เลย เหมือนวิน ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0

โหย โม้ คลองถม วรจักร มีเพียบ 15 บาท 5555555 ล้อเล่นด้วยยย

19. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

นังเอก แกกลับจากเขมรมาแล้วเหรอ เออ..ถ้าแกหาเจอที่คลองถม บอกฉันด้วยนะ:D

ปล. เมื่อไหร่จะมามีตติ้งวะ โคตรคิดถึง:cry:

20. Aor Coupe

Aor Coupe New Member Member

218
    1
    0
    รถไม่สวยทุนน้อยไม่มี b ไม่มีเบาะ rec ลิ้นหน้าก๊อบ ลิ้นหลังก็ก๊อบ หางหลังเทียม ล้อไทย โคมไฟทำสี พวกพี่ๆไม่รังเกียจเหรอ

21. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    อยู่ก็ไกลไปไม่ถูกคงไม่ได้ติ๊กเกอร์กะเค้าแน่ๆเลยอะครับ
    ไม่เป็นไรครับแอบดูอยู่ห่างๆก็ได้ครับ ฮืฮื

22. JiGoRo

257
    4
    0
    อ้ายน้อง คนไทยรึเปล่า
    ที่นี่เค้าไม่แบ่งแยกนะ
    B พี่ก็ไม่มี
    rec พี่ก็หาอยู่
    ลิ้นหน้า พี่ก็แค่ Sir มีช่าย type R
    ล้อพี่มะก่อน เดิมๆติดรถ ตอนนี้ ก็ spoon ROTA
    เข้าไปมิตวันแรก เค้าก็ต้อนรับอย่างดี
    กล้าเข้ามาเหอะ มิตติ้งไม่ร้ายแรงอย่างที่คิด ใช่มั้ยยยยยย วิน
    คลับ Si ไม่เข้ามารู้จัก แล้วจะรุ้ว่าพวกเราน่ารักได้อย่างไร ^ ^

23. JiGoRo

257
    4
    0
    :Dผมก็ไกลนะครับ 780โล จาก กทม.แต่ก็จะพยายามไปครับ สู้ๆ

24. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ครับ

นึกว่าจะมีแค่เราที่อยู่ไกลมีเพื่อนอยู่ไกลเหมือนกันเลยครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ แจ๊คขอนแก่นครับ :rolleyes:

25. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    ชิลๆจร้า friendly ทุกคน....

26. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    :confused: ผมอยู่กับ club si มาตั้งแต่รถผมเดิมๆ ทุกอย่าง
    ก็เข้ามา หาความรู้ หาของแต่งเรื่อยมา ไม่เห็นมีใครจะดูถูก ไม่มีใคร
    หาว่ารถเดิมๆ รึว่าใช้ของ copy ทุกวันนี้ รถผมก็ ของแท้บ้าง copyบ้าง
    ไม่มีใคร เค้ารังเกียจ เรื่องพวกนี้หรอกครับ จะอยู่ด้วยกันก็เอาเลย
    ใจ มากกว่าครับ รถไม่ใช่ปัญหา มีสมาชิก ที่เปลี่ยนไปใช้รถรุ่นอื่นแล้ว
    เค้ายังมา meeting เลย
    หวังว่าคงเข้าใจครับ :cool:

27. bestza

2,475
    13
    0
    ใช่คับ เราใช้ใจ คุยกานมากกว่าสิ่งของและรถงับ ^__________^

อิอิ

เข้ามาได้เร้ยงับ ผมก้เพิ่งเข้ามะน๊านมะนานๆๆ ฮ๋าๆๆๆๆๆๆๆ

^_____^ เฟรนรี่ ทุกคน ผมรับประกันได้ คลับนี้มีแต่ ของ ฮาๆๆ

มีนักร้องหลายๆคนด้วยนะครับๆ จะบอกให้ ดาราคลับนี้ตรึมงับๆๆ ^__^

28. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ผมอยากได้จังคับเข้ามาคุยบ่อยคับควรทำยังไงคราบ
    เคยไปมิตติ้แล้วคับแต่พักหลังไม่คอยได้ไปคับงานเยอะมักๆ

29. G Type R

3,607
    99
    0
    สำหรับใครที่เข้ามาเล่นในนี้บ่อยๆนะครับ ถ้าหากมีโอกาสมามีทติ้งสักครั้ง บอกเพื่อนๆเลยว่าเราใช้ Username นี้
    ถ้ามีคนจำได้เกิน 5 คนก็รับไปเลยครับ ที่ทำแบบนี้เพราะอยากให้เข้ามาเล่นกันเยอะๆนะครับ ช่วยกันถาม ช่วยกันตอบ
    ย้ำครับ ไม่ได้ห่วง ไม่ได้งก ใกล้ไกล รถเดิม แต่งเต็ม แต่งน้อย หากมีใจอยากจะเข้ามาอยู่ด้วยกัน ผมบอกเลยได้ทุกคนครับ

30. bestza

2,475
    13
    0
    ทำไมพี่เรา พูดได้ซึ้งกินใจจังๆๆ

น้ำซาคลอเบ้าเร้ย แง่มๆ ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้