What are you doing?

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ***ARSHAVIN***, 3 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. korn8rew

korn8rew New Member Member

546
    9
    0
    ผม30กว่าๆอย่าไปสนจัยอายุเลยแค่มีจัยรักเหมือนกันอะไรก้อไปด้วยกันได้หมออะ
    ผมเปนsealขายรถโฟคลิฟท์คับสนจัยติดต่อได้
    อยู่บางนาทาว์เวอร์

2. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    อายุเท่า ศรราม ครับ เพราะเกณฑ์ทหารผลัดเดียวกัน ฮิ ฮิ

อาชีพ รั้วของชาติครับ

3. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    นายแน่มาก รั้วของชาติ

4. KOB 1

KOB 1 New Member Member

13
    1
    0
    ขอแจมด้วยคนครับ ไม่เคยไปมิดติ้ง กะเค้าเลยครับ เพราะไม่ค่อยจะว่างครับ อายุก็ 32 ครับ ทำงานส่วนตัวครับ บริษัท ออกาไนเซอร์ เล็กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ ถ้ามีโอกาสก็อยากไปนะครับ (EK F20B)

5. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    สายงานใกล้กัน 28 โปรแกรมเมอร์ เขียนโปรแกรม และ website เน้นภาษา java
    ออกแบบ ระบบ และวิเคราะห์ ซอฟแวร์ คับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้