อยากทราบว่าK20AในDC5เดิมๆ เจอกับEVO5เดิมๆ ในระยะ402M. ใครแรงกว่าครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย มอนสเตอร์, 2 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0

ไม่ต้องถึงท่อนล่างหรอกครับ แคมคู่ กล่องใบ รู้เรื่องเลย :D

2. มอนสเตอร์

มอนสเตอร์ New Member Member

242
    2
    0
    คนชอบK20Aไม่ต้องน้อยใจครับ ขำขำครับ ใจผมก็ยังชอบK20Aครับ อยากลองขับหรือขอนั่งบ้างก็ได้ มีใครใจบุญไหมครับ

3. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    402 EVO แน่นอน

ออกเนียนๆ โดดไปไหนต่อไหนแล้ว

4. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ขอโทษครับ ที่ขับไม่สุภาพ :p คือว่ารีบไปเที่ยว LIZM อะครับเดี๋ยวไม่ทัน :D

5. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    :p:p:p:D:D

6. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    แร๊งงงงงงงงงงงงงงจิงๆๆๆ:D คนวัยแรงเนียะ:D

7. Black devil

Black devil New Member Member

15
    0
    0
    น้อมยอมรับว่า EVO5 แรงกว่าแน่ในคุณสมบัติโดยรวมครับ แต่แต่แต่แต่แล้วก้อแต่ อย่าสับเกียร์ว่าวน่ะมี.......กันมั่งอ่ะ อยู่ที่คนหลังพวงมาลัยครับมีส่วนอย่างยิ่ง

8. Aeshey

Aeshey New Member Member

38
    1
    0
    ตามมาดูรถเดิมแต่แรงคนละเเบบ...

9. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    แต่ชอบ dc ครับ สวยดี

10. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    เทียบกันยาก แค่เครื่อง NA กับ TURBO ก็ต่างกันแล้ว ลองเอาK20ผูกโบดูสิ แล้วค่อยว่ากัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้