ไกล้ถึงวันแล้วนะคับ พี่น้องเราพร้อมแล้วหรือยัง

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 2 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    จริงๆแล้วมันติดอยู่ในใจครับ
    แต่ที่แน่ๆสุขกันเถอะเรา เศร้าไปทำไม
    แค่อยากดูตัวอ่อน

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เออ...สงสัยมันจะหายแล้วจิงๆ อิอิ

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ดีขึ้นครับ

4. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    จะมา กทม. วันไหนล่ะเอ

5. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เดี๋ยวโทรหาครับน้า
    .............กลัวโดนดัก.................

6. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

มีคำคมมาฝากครับ (มีด) มิมิ

ไม่ใช่ ตัดกระดาษต้องใช้กรรไกร แต่ถ้าจะตัดใจต้องใช้เวลาครับ

......................5555555.................................................

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0

แหมพี่น้อง หัดเปงนักปราชญ์ตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ย มิน่าสาว ๆ ติดตริม คริ ๆ ๆ ๆ

8. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ไปไม่ได้ ชัวร์ ๆ ครับ มีงาน ศุกร์ - เสาร์ เพื่อน ๆ ที่จะมานอนบ้านผม มาได้ครับแต่ผมไม่อยู่คืนวันศุก ครับ

ยังไง วันเสาร์ เลิกงาน แล้ว เจอกันที่บ้านผม ได้นะครับ มีเพื่อนเรามาแน่นอน น่าจะ น้าอ๊อด และก็ .......... ส่วน เอ๋ ไม่รู้ เอาอะไรกะมันไม่ได้ เจอกันครับ

9. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    อ้าว.....ว่าจะไปนอนคืนวันศุกร์ สงสัยต้องนอนที่อู่ล่ะมั้ง เพื่อนอ๊อดว่าไงคับ
    แต่นอนบ้านไอ้นะก็ดี เช้ามา ขโมยจักรยานมันไปขี่ซัก ชม.-2 ชม. อิ
    อิ

10. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    ไม่มีรถใช้แข่งอะ ไปถอนนนนนนดีก่า อิอิ

11. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    แน่ใจเหรอเอ๋ จะโมยจักรยาน กรู อะ นึงถึงผลที่จะตามมาด้วยนะ เหอ ๆ เหดียวจัดให้ พี่เต๋า อิอิ

ใช้ล๊อกอิน ปู ...... ครับ

12. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    +555+สงสัยต้องนอนอู่ว่ะ

13. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    อ้าว

14. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ตาเอเตรียมตัวยัง

15. linkinfc

linkinfc New Member Member

31
    0
    0
    อยากนั่งรถแรงๆใครจาให้ผมนั่งบ้างเอ่ย

16. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    แรง..ไม่แรง..ไม่สำคัญคับ เอามิตรภาพไว้ก่อน
    ไอ้คลั้นจะแบบ เอาเป็นเอาตาย ก็ไม่ไหวคับ มันจะแคลงใจกันป่าวๆ
    ปล. ในที่สุดก็ผ่านไปอีกปี

17. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    แก่ขึ้น เหมือนพี่เอ๋เลยใช่ป่ะค๊าบ อิอิ

18. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ตัวพร้อม รถพร้อม ใจกะตังค์ยังไม่พร้อม

19. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    พี่แล้วรถวิ่งได้ตั้งแต่กี่โมงหง่ะ

ผมอยากเหงเวลารถตัวเองบ้างหง่ะ

แต่กลัวไปไม่ทันวิ่ง.....มะรู้จะเสร็จงานทันไหม

เฮ้อออออออ

20. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เคยโทรไปถามพี่ต่อ แกบอกได้ตั้งแต่เช้านะคับ

21. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เลิกงาน เย็น ๆ เจอกันครับ ไม่เจอ กันคราวนี้ ก็เจอกัน มีท มินิ ทรัค เลยครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้